Theo dấu chân Cá Mập

Vix của J cũng khỏe nhất dòng chứng hiện nay đó, hôm nay sẽ không có màu đỏ đâu, ra đến đâu là đớp hết đó, nó vét sắp cạn cung rồi, tới lúc cản không được là lên 30 để phát hành giá 15 mới thành công

2 Likes

VIC vẫn đang bị định giá rất rẻ so với các nhóm ngành khác cũng có câu chuyện, rõ ràng theo phương pháp của warren buffett thì mua 1 cty tốt với giá rẻ nắm giữ là tốt nhất, việc VIC x2 từ nền giá là hoàn toàn bình thường

1 Likes

Có em anh Jean

1 Likes

VIC hiện nay đang được định giá thấp nhất TT

Thử tưởng tượng nếu Vinfast niêm yết Mỹ thì VIC sẽ thế nào?

Chắc chắn sẽ hút lượng tiền khủng từ Tây lông

e nhớ cuoi 2019 e còn đu vic 122k, sau vụ điện thoại ko lãi chuyển qua xe ô tô, giờ mới thấy tiềm năng ạ

TCH tiềm năng đó em. Bđs Hải Phòng đang quá HOT.

1 Likes

Chính vì vậy ai tinh ranh sẽ biết phải giữ chặt VIC, cầm vàng đừng để vàng rơi, có phải lúc nào VIC cũng bị định giá dưới tiềm năng và giá trị thật xa như lúc này, tương lai cả thế giới sẽ dùng xe điện trong 5 năm nữa nên là không biết ipo xong nó sẽ chạy đến đâu đâu

1 Likes

Còn về TA thì với 2 cây tím đề-pa đã xác nhận rõ rồi.

Mới có 1h giao dịch sáng nay đã có 600 tỷ đổ vào VIC: 5 triệu khớp giá trần rồi
Tiền Cá mập chứ đâu ra?

1 Likes

Sóng bđs bao giờ cũng là con sóng dài và to nhất! Bđs như con Khủng Long sắp tỉnh giấc…

1 Likes

NVL cũng là hàng có “Game” đấy nhé. Mục tiêu 25 chắc chắn đạt được!

1 Likes

chuẩn cụ, hi vọng dài tý cho ae kiếm đồng.kk

1 Likes

Cụ cơ cấu con bệnh LCG chưa?

bán rùi cụ ah, con đó đúng là bệnh thật.kk. chắc tại đoạn trước nó tăng nhiều quá rùi.hi

1 Likes

LCG lái bẩn ăn lai. Chỉ mua đỏ và bùng lên là phải bán :grin::grin::grin:

Vậy giá này mua vẫn đẹp hả bác

Vix voi bcg nay chỉnh rồi bác . Nhìn ko quen

hehe. e giờ cũng đang lòm còm qua mấy con bất động sản kiểm ăn đây, ko biết có ăn được ko hay lại bỏ xác nơi biên cương.kk

1 Likes

KT khởi sắc trở lại là động lực cho tt BĐ: Chuyên gia: 'Những tín hiệu tích cực đầu tiên trong tháng 7 cho thấy nền kinh tế đã bắt đầu khởi sắc'

3 Likes

NVL sáng nay ai canh thì mua được giá thấp 19.1
Giá trung bình từ sáng đến giờ là 19.3

Bác canh vùng 19.3- 19.4là hợp lý
Nó qua 19.5 là tím luôn đấy!

3 Likes

nay chắc chắn phải tím