Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

TT vẫn co giật quanh đây thôi vì nhìn hình thái chart ko có gì quá xấu nhưng để lên mạnh e khó vì cản trên đầu khá dày.

3 Likes

Cơ bản đoạn này biên lợi nhuận khi cổ phiếu về rất mỏng chỉ cần 1 phiên chỉnh là bay thành quả

3 Likes

lộ tí trần giống hôm qua lộ sàn :stuck_out_tongue: :thinking:

4 Likes

Chỉ cần nhìn số người online trên F là đoán được TT như nào rồi he…he…

3 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Các cụ theo dõi đáy ngắn hạn từ hôm nay đến tầm 13 :clinking_glasses::coffee::clap:

Hỗ trợ: 1.063-1.040-1.025-999

Đẹp nhất: chạm 1.025-1.035 bật lên.

Nhóm VNFIN đang ở 1.193, giảm chừng 1.160-1.170 bật lên là đẹp.

10 Likes

khoảnh khắc

Gud morning bác, bác có thể chỉ cho em học hỏi bác kẻ như nào để xác định 4 mốc hỗ trợ này hả bác?:beers::+1:

2 Likes

image

2 Likes

image

3 Likes

Tính năng mới đánh giá toàn danh mục, bác nào có danh mục cần đánh giá em hỗ trợ nhé

@Ngocbinh Hi bác, haha sau nguyên tiêu mới gặp bác. Chúc bác Binh năm mới an khang thịnh vượng, ngũ phúc lâm môn nhé

4 Likes

Thanh khoản hơi tịt A/E nhể

1 Likes

3 Likes

Úi mới thấy, do đâu bác nhỉ

1 Likes

Cảm ơn bạn, hệ thống giao dịch này mình vẫn miệt mài thực hiện nhưng chưa hoàn thiện. :coffee::clinking_glasses::sun_with_face::innocent::partying_face::seedling::christmas_tree::palm_tree:

4 Likes

Cảm ơn cụ, chúc cụ năm mới Vạn Sự như Ý :partying_face::innocent::sun_with_face::clinking_glasses::coffee::blush::palm_tree::christmas_tree::seedling:

1 Likes

Đánh quá khốn nạn…

2 Likes

Nên số phận các nđt nhỏ lẻ như cá nằm trên thớt, các anh muốn thịt lúc nào thì thịt…Muốn tránh số phận nghiệt ngã này thì tốt nhất bái bai TT chứng vịt này kkk…

9 Likes

Chỉ cần đạp vài trụ chính gây nhiễu chỉ số VNI gây tâm lý hỗn loạn và bán tháo xảy ra…

7 Likes