Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Hôm nay e mua 1 ít VIB tưởng tèo luôn, ai ngờ ATC kéo mạnh quá, mua theo tư vấn của bác, hy vọng có quà, hehe

2 Likes

Dòng tiền luôn có xu hướng luân chuyển, nhưng bank, chứng, tài chính khác có ưu thế hơn.

Bạn canh, theo dõi tìm điểm mua hiii

3 Likes

Ngon. Nền 26 tích lũy khá chặt. Cây nến đẩy phiên qua uy tín phết. :tomato::tomato::tomato::tomato::tropical_drink::tropical_drink::beer::beer::beers:

Nền 23.9-24.7, giờ chắc khó về. :seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:

4 Likes

TOP 30 BXH ĐỊNH LƯỢNG hôm nay nha bác @Ngocbinh

2 Likes

@Liti tôi bổ sung thêm về VND, DXG (tôi online trên fone nên tính còn thiếu sót) :tired_face::relieved:

4 Likes

@Ngocbinh

CHỨNG KHOÁN đang top ngành bên em, gửi kèm bác luôn mã CHỨNG KHOÁN mạnh kết phiên nay. Bác nào muốn xem chi tiết hơn các sản phẩm và công cụ của em có thể vào topic sau nhé :ĐỊNH LƯỢNG THỊ TRƯỜNG - SÓNG NGÀNH - CỔ PHIẾU : update hằng ngày - #28 bởi BalanceInvestment

2 Likes

HUT đứng đầu luôn. Hôm qua nghe ông kia bảo 3 năm là HUT vào rổ VN30 đó . Ghê thật !! :rofl::rofl:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

Cảm ơn bạn, APG của tụi tui từ hạng 10 lên hạng 5 giới chứng khoán ;))) @CaoCuong @Lucy0396 :laughing::grin::hugs:

5 Likes
3 Likes

Các ace thuộc cấp độ mấy của tự do tài chính :chart::currency_exchange::chart::currency_exchange::chart::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:

4 Likes

chưa được xếp hạng a ơi, cấp độ 0 :sweat_smile:

3 Likes

Khà khà có tài khoản đánh chứng đó. Cấp độ 1, tốt rồi.

4 Likes

có tk mà cứ lỗ thế này nhanh bay tk lắm a :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

:pray: :pray: :pray:

3 Likes

Cấp độ 0 là đúng bạn. Vì không tk chỉ đứng hóng

3 Likes

Tui cấp 0.

2 Likes

@Dinh_Dinh1 @Ltl @Thanh_Mai1
Cấp độ 1 theo tác giả chỉ tầm 100 triệu :100::100::100:.

Nếu vậy sẽ đi từng bước 1. :chart::currency_exchange::seedling:

5 Likes

hy vọng tới cuối năm được tăng cấp độ ad à :blush:

3 Likes

tui có đúng 25tr rảnh rỗi bỏ chứng để gọi là học thui bác Bình, trong đó e trai cho 5tr, cách 100tr xa lắm nè :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

3 Likes

Làm chắc từng bước là ok. Đọc thêm tài liệu về giáo dục tài chính cá nhân :chart::chart::chart:

4 Likes