Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Em Chúc Bác Bình mau khỏe nhé!

2 Likes

Cảm ơn bạn, chúc bạn và gia đình cuối tuần, trung thu vui vẻ :tea::leaves::herb::seedling::four_leaf_clover::leaves:

4 Likes

Lúc rảnh nhờ bạn cho nhận định tuần sau nha.

2 Likes

Hehe, nay ăn thử tôm của cmx ngon phết anh ạ. Hàng xuất khẩu căng đét :rofl:

2 Likes

Xét tổng thể là đẹp :))) chúc mừng chú.

3 Likes
  1. VN30 vào hỗ trợ đẹp: 1.250 - 1.258; VNI có vùng hỗ trợ: 1.222 - 1.230 như pic đã nói. Với việc đồng bộ đều về vùng hỗ trợ thì VNI sẽ có tối thiểu 1-3 hồi đan xen. Thời gian rơi tính từ hnay 9/9 - 12,13/9.
    Sau đó sẽ tính tiếp:
    Trường hợp 1: VNI lên luôn;
    Trường hợp 2: tạo thêm đáy 2 sâu hơn ;))))
5 Likes

Bác Bình ốm à, thị trường cũng ốm luôn nhỉ. Em mới đi công tác về, họp hành ko soi được bảng, âu cũng là cái may. Giông tố, lũ lụt gì em tin rồi cũng qua! Chúc cả nhà cuối tuần tìm nắng cho vui!

2 Likes

hi cảm ơn bạn, dai dẳng, giảm cảm giác cả tuần, lại tập huấn 2 hôm 6-7/9, hơi buồn vì không kịp cảnh báo cú sập vừa qua, mặc dù có nhắc nhẹ thường xuyên nhưng có lẽ không đủ trọng lượng, không đủ rất khoát, rõ chán ^^

Chúc bạn và gia đình cuối tuần vui vẻ :tea: :four_leaf_clover: :leaves: :potted_plant: :innocent:

4 Likes

cuối tuần vui vẻ a chủ pic haha :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

kkk cảm ơn chú, nhảy Gap nhưng nến cụt đầu, chưa đi xa ngay đâu :))

Đang chờ phản ứng vùng giá: 32,2 - 32,3

2 Likes

dạ, em nghĩ sẽ còn đỏ lại trong tuần sau khi có GDP bên mẽo thì phải, với cả chỉ số lạm phát k biết có nhớ chuẩn k . sóng hồi chậm cho chắc, lên nhanh xuống nhanh oải lắm :)))

4 Likes

GDP ngày 29/9 nhé bác, CPI 13/9 ( chắc không còn ảnh hưởng gì) thường cp phản ánh trước hết rồi bác, mọi thứ đang tốt, bây giờ là thời điểm kiếm tiền và cuối tháng canh chốt dần (chốt xong nghỉ ngơi canh mua lại) không cp tốt nào tăng mãi, và giảm mãi, vĩ mô đang quá đẹp còn chờ gì nữa các bác. Các bác F0 nên ưu tiên nhóm cp tốt mid, blue, tạm thời giảm tỷ trọng penny. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, tuần sau hy vọng bay cao

8 Likes

Luna lên kìa, DJ lên… thứ 2 là high. Chúc bác Bình sức khỏe nhé. ACE chơi trung thu nhé.

3 Likes

wow wow chú hay “nghi ngờ” thị trường, nay tích cực thế này xác định đáy, tạm gọi đáy 1 nhé hiii.

Cảm ơn nhé, chúc trung thu và cuối an vui bên gia đình, bạn bè :innocent: :tea: :beer: :ear_of_rice: :four_leaf_clover: :leaves: :potted_plant:

3 Likes

Bác @Ngocbinh còn apg ko ah?

3 Likes

Có, anh vẫn all in :tea: :beer: :ear_of_rice: :four_leaf_clover: :leaves: :potted_plant:

5 Likes

1-99. Thế là list. +T2,5
Chắc tuần qua test mạnh thế, say no to: nghẽn lệnh rút phích
Tuần mới thắng lợi nhé các bác

3 Likes

Chúc các bác một buổi sáng siêu tốt lành và làm việc hiệu quả nha :coffee:

5 Likes

Test hệ thống T+2,5, test luôn nô lẻ hả kkk, sắp đến T+2 xịn, giao dịch buổi sáng luôn nhỉ :tea::coffee::beer::guitar::leaves::leaves::herb::seedling::herb::seedling:

3 Likes

Chúc Si Len To 1 2 3 4 ngày mới, tuần mới an vui, thành công :tea::coffee::beer::seedling::guitar::herb::leaves::four_leaf_clover:

3 Likes