Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

mình thì chốt từ 1250 và 1230 đứng ngoài quan sát, bên pic sếp có nhận định khả năng như 2018 nhưng nó đi sâu hơn nên vẫn chờ tín hiệu hồi phục và tin tức trong nước - vĩ mô thôi.

p/s: tới giờ mà chưa bán thì cũng đừng làm gì thêm, nguy hiểm đó.

4 Likes

Đau đớn lắm sếp…

3 Likes

Dạ vâng cũng ko còn bao nhiu, với tiền thịt nên thôi em quăng đó luôn ạ… Mặc kệ đời luôn vậy :joy:

2 Likes

hơm mò dc pic này cũng thấy nhiều gương mặt thân quen trong pic bác Biển nên thấy đỡ bơ vơ hơn PCT ạ

3 Likes

trong đây đa phần là từ pic sếp qua ko đó chứ :))) những gương mặt thân quen @Ngocbinh @Biet.du.la.vui @tinhlang99 @bangchubbrrtk @Songda @Lucy0396 @… nhiều lắm :wink:

3 Likes

Còn muốn biết đáy- đỉnh Vni 2022-cuối 2022, 2023-2024…ở đâu? Giáy đáy giá đỉnh từng mã cp cụ thể 2022-cuối 2022- 2023-2024…ở đâu thì cứ vào Pic của quỹ mà tham khảo!!!
Còn em gơ xinh đẹp nào chưa hiểu rỏ thì cứ đến trụ sở quỷ ở Tphcm gặp leader quỹ sẽ trực tiếp tận tình cầm tay cầm chân…hướng dẫn luôn cho!!!

2 Likes

Em thử rồi bác, đợt sau vụ Qc, THM nghe mg cắt hết sạch lãi lẫn lỗ, còn lại hẳn 10% vốn. Đến tháng 7 thì lấy tiền của gđ nạp thêm, cứ để trong tk để chờ đợi, lúc đó thật thanh thản, ăn ngon, ngủ say. Và 1 ngày đẹp trời tháng 8, môi giới allin full margin nên giờ em lại tiền đình nav -50.

4 Likes

Chạm điểm G bật hơn 20 point, ko lên nổi 1.050, nhưng như vậy coi như có tia sáng hy vọng tuần sau.

3 Likes

Để khi nào rảnh quỹ viết sách " Con đường chứng mệnh" thì các em sẽ hiểu đường đi nước bước của ttckvn chiêu thức chiêu trò của các đội lái cái!!! Khi các em đã hiểu và ngấm rồi thì các em sẽ không còn hoang mang lo sợ hoảng loạn nữa!!! Và cũng không còn mua bán suốt ngày suốt tháng nữa mà sẽ biết cách mua vùng đáy- bán vùng đỉnh!!!

8 Likes

nên vậy quỹ ah, chứ lên đây mà kiếm sò thì ko có đâu … hãy chia sẻ cho ndt thiếu kinh nghiệm F0 thì hay hơn :smiley:

5 Likes

thế có khi mốc 988 của ae mình sẽ gặp nhau đó nhỉ :clinking_glasses: :clinking_glasses: :clinking_glasses:

p/s: cũng ko hy vọng VNI về đó cho ace đỡ khổ, tới đây hồi cũng nhồi máu cơ tim lắm r …

2 Likes

2 Likes

Thế là hàng họ vào mõm chúng nó tất :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

đắng cay cho chứng sĩ :)))
tôi nói đúng thì chúng nó chửi sml còn thằng nói sai be bét vớ vẩn thì bênh vực khi nó hô loạn cào cào :))))

2 Likes

Em đang cầm con gì vậy, chị cắt lỗ hết còn giữ lại đúng 100 vix, có cớ thi thoảng vào ngắm bảng
Từ ngày cắt xong thấy nhẹ đầu, giờ cày cuốc bù lỗ chơi chứng heheeeeee

4 Likes

dạ em chốt dần từ 1250, em dự giống 2018 nên rút trc … như sếp có cảnh báo phải có gì nghiêm trọng lắm mới thủng 1200 (giống hồi 1500 mà thùng 1400 sẽ cắt hết á). Năm 2020 - 2021 khuyên mua gì cũng đúng, còn 2022 khuyên bán lúc nào cũng đúng, trải nghiệm downtrend đúng là đáng sợ nhưng cũng rút ra đc khá nhiều kinh nghiệm đó chị :smiley:

5 Likes

Công nhận downtrend đáng sợ thật sự, mình cũng là NĐT mới bước vào thị trường chưa được 2 năm, nhưng mà cũng nhờ vậy mới trau dồi học hỏi thêm kiến thức và một phần rèn luyện tâm lý khi tham gia nữa

4 Likes

Tốc độ này cuối năm 820x :innocent:

3 Likes

Chào bác chủ top em xin vào hóng.

3 Likes

Bác có dữ liệu dòng tiền hay, có dữ liệu mã, VNI nhờ các pulic giúp ace cùng phân tích, đánh giá :innocent: :beer: :tea:

2 Likes