Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Update chart VNI 9/10/2022:

:innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent:

:innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent:

4 Likes

nhìn thôi đã thấy sự dã man :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

2 Likes

:smiling_face: :upside_down_face: :relieved: hehe

2 Likes

Sòng vẫn mở cửa các bác ợ.ck nó hay ở chỗ hư hư thật thật và không có kịch bản​:grin::grin::grin:

2 Likes

Em làm phát comment 6666 qua tuần nhiều cụ lại ối á:rofl::rofl::rofl::grin:

2 Likes

Leader quỹ chỉ mong các em lãnh hội được 10%-20% những gì leader quỹ upload lên đây thôi là leader quỹ vui rồi.

3 Likes

Nếu lĩnh hội được hội 90-95% thì sao quỹ :smirk:? Nếu quỹ chỉ lĩnh hội được 60-70% thì seo bác quỹ :smirk::scream: hehe?

Quỹ vui tính, vui vẻ quá, cảm ơn quỹ.

2 Likes

Tranh ăn với cá mập là việc nguy hiểm. Đáy thị trường khó có thể chữ V. Rất nhiều pic hô bắt đáy, nhưng biết đâu là đáy. Cứ bình tĩnh

12 Likes

Dạ bác. Đoán đáy chẳng khác gì lội nước trên đường Hà Nội ngập, xuống cống chả biết lúc nào. Bi thì cũng xác định, F0 cũng chả mua, cá mập cũng chả mua.
Vậy trong thời điểm này, sắp tới , có những thông tin gì về vĩ mô có thể coi là hỗ trợ cho 1 xu hướng ngừng rơi, xa hơn là tích lũy đáy ạ.

1 Likes

Mấy sk nói lâu rồi.

TG còn 2 sk: 13/10: CPI Mỹ.

15/10: thông cáo FED.

VN: 20/10 họp Quốc hội (có luật chống rửa tiền)

(Vụ VTP mới khui ra phát hành 36.000 tỉ trái phiếu)

3 Likes

Vào khu vực G rồi đấy (1.017-1018-:partying_face::crazy_face::grinning:

2 Likes

Gửi bác @Ngocbinh tham khảo nhé

3 Likes

Morrning a :tea::tea::tea:

2 Likes

Moring monday, morning tuần :crazy_face::tea::clinking_glasses::blush::peach::green_apple:

2 Likes

Không có Index à bác :blush::crazy_face::grinning:

1 Likes

Đây bác

2 Likes

Triển vọng hồi được 1 tuần hoặc 2-3 tuần không?:blush::peach::green_apple::clinking_glasses::tea:

1 Likes

Tạm thời là không bác, mọi tín hiệu nó đều đang tiêu cực khá nhiều, về số học, chỉ báo thì cũng gãy hết trend xu hướng. Theo em thì bác lựa cp mạnh tham gia, khi tt hồi thì cơ hội mình ăn được con sóng. Như HDC bên em nó TOP 2-3 phiên rồi, đang mạnh hơn thị trường khá nhiều

2 Likes

Anh Bình vẫn chờ đến qua 17/10 ạ :smiley:

2 Likes

Cố lên mn nhé. Cố lên VNI. Hiện tại các chart từ D, H, m15, đều cho phản ứng tích cực. Nếu VN kéo lên xanh được là nổ phân kỳ đó nhá. Mn canh mà cơ cấu hạ tỉ trọng, trade T0 nếu có hàng. Còn bắt đáy thì tùy sức và khả năng chịu rủi ro…

4 Likes