Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Anv gốc 47. Hah gốc 66

2 Likes

Kkk vào liên tục, like mỏi tay trong pic :beers::beers::beers::partying_face::partying_face::partying_face::microphone::microphone::microphone:

5 Likes

ANV: đang dao động biên độ: 42,8 - 47; vùng 44,8 là mốc quan trọng, giữ được thì có thể hồi 49-52. Mất mốc này sẽ test lại 43,3 - 42,8.

Mô hình nến đang test lại.

HAH: đang dao động biên độ: 57,8 - 66,3; trong đó 58,2 là mốc quan trọng, giữ được và có tin hỗ trợ tốt thì có thể hồi biên độ: 63,3-70,1.

7 Likes

Anh xem cho em kháng cự hỗ trợ của PHR với ạ?

3 Likes

Cám ơn bạn nhiều

2 Likes

chị chơi bắt dao rơi ak.

2 Likes

PHR: đang giao động biên độ: 62 - 67, đang mô hình tam giác nhọn, sắp đến lúc đảo chiều: tăng hoặc giảm ^^.

Kháng cự trung bình: 64,5; kháng cự lớn: 67. Đây cũng chính là target HAH: 64,5-67-72.

Hỗ trợ cứng phía sau: 62; 59-60. Giữ được mốc 59-60 là còn hy vọng tăng, tức là tránh rơi vào downtrend.

:blush::blush::blush::blush::surfing_man::surfing_man::surfing_man::surfing_man:

3 Likes

Dạ em cảm ơn anh.

2 Likes

Mình bị kẹp. Rồi phải tbg

2 Likes

Bác @Songda giỏi vĩ mô, nhiều kinh nghiệm chứng trường có thể chia sẻ giúp: vì sao lạm phát tăng thì VNI tăng cao hơn (tất nhiên kinh tế mạnh mà VNI mạnh cùng nhịp thì hoàn hảo rùi?)

Cảm ơn bác.

5 Likes

Bác nhận định con VND dùm có nên mua vùng giá 18.x không. Cảm ơn bác

2 Likes

Dạ tháng này e bận quá anh , nên từ lãi xong e vứt đó giờ âm ngược rồi

2 Likes

VND: gặp vùng kháng cự mạnh: 18,9 -19,5. Điểm mua chuẩn: 17x.

Vượt qua sẽ tiếp cận vùng: 23.3 - 23.7. Đây là điểm đảo chiều tiềm năng, quan sát kĩ; hỗ trợ: 20.5 - 20.7.

Hỗ trợ cứng gần nhất vùng: 15-15,8

Hiện tại đang tích lũy biên độ hẹp. VND có break qua vùng trên hay không thật khó nói, cần có tin hỗ trợ tốt, volume lớn.

Tính xem: nếu chạm hoặc vượt kháng cự thành công được bao nhiêu %, điều chỉnh sẽ mất bao nhiêu %? Hiii

Có thể canh mua vùng 17x, vùng 15 ngắn hạn khó về.

Ý kiến cá nhân

3 Likes

Nhanh nhanh đối chiếu mã với target bác Biển để quyết định khi còn chưa rơi vào downtrend.

Bạn cân nhắc kĩ. Ý kiến cá nhân.

2 Likes

cảm ơn bác

1 Likes

Sắp đến 2h, VNI, VN30, Phái sinh, RSI vẫn chậm rãi nhưng đồng thuận, tích cực :blush::innocent::relaxed:

3 Likes

Tin vui, hỗ trợ các chứng sĩ hiiii
Giao dịch T+2
IMG_20220714_140703

3 Likes

Một số room đang khuyến nghị mua VND

2 Likes

bác @Ngocbinh như binh luận viên bóng tường thuất sát sao chỉ số VNI

4 Likes

Lành mạnh và tốt hơn việc lên face ngắm tâm hồn bạn à :innocent::blush::relaxed::blush::relaxed:

4 Likes