Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

cũng k bất ngờ lắm, tại các thầy bảo là chơi nữa thì mất tiếp, năm sau mất nặng hơn nữa. Huhu, nhưng vẫn thấy dằm trong tim

3 Likes

thầy bảo đừng chơi nữa thì hãy đầu tư đi, đừng chơi :))) còn mất tiền ở ck ko biết sao chứ chắc chắn mất tiền cho thầy rồi :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Đến giờ G rồi. 14h15

2 Likes

Con HAX này lì lợm quá các bác nhỉ

2 Likes

Sóng này giảm còn 76 mã sàn.

2 Likes

Thậm chí họ nhà Vin xanh be bét…

2 Likes

Đc các thầy xem miễn phí cho đấy, hehe, ng thiện lành mà. Thầy bảo mệnh mạnh quá k hợp mấy món này, bỏ đi mà làm ng. Thầy nhắc năm 2024 cực đẹp, thấy trùng với mốc bác Songda bảo ghê

5 Likes

Lâu lắm vn30 mới nổ vol, mà là nổ ở đáy

5 Likes

đề nghị PCT không xát muối vào nổi đau

3 Likes

thầy chắc cũng đầu tư hay sao mà canh mốc hay quá nhờ.

nếu đó là để chữa lành vết thương thì chấp nhận đóng vai phản diện :grin:

3 Likes

Đang hay thì đứt dây đàn…

1 Likes

mới ngó lại chart hồi đó vẽ, quên luôn con này ko thì lại đúng target rồi :joy:

4 Likes

Quay xe…

2 Likes

… Đang puồn đi i.a thì nàng sang chơi hả chú há há :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::thinking:

1 Likes

Khi nào leader quỹ dụ các em Fomo mua vùng đỉnh 1420+/-20 năm 2023 và 1580 +/-20 năm 2024 thì mới nói quỹ dụ các em và lùa các em!!!
Còn đây là 1040 +/-20 ( sai số 2-5%) là vùng đáy rồi em ơi!!! Chỉ cần sau này các em lãi cao mà nhớ tới leader quỹ, nếu có dịp sang chi nhánh quỹ Tpchm ( tầng 88 tòa Landmart- Vinhome Central Park) thăm và tạ ơn quỹ thì nhớ mang theo mấy kg sò ( sò Vn là quỹ mê nhất, kế đến là sò Hàn, sò Tây Ban Nha…nhớ ra các cửa hàng bán sò nổi tiếng như T.T, T.H, T.Â, P.T, T.V…mua cho rẻ, 15k $/con, chứ qua mấy chổ khác nó bán đắt 2-3 triệu $/con) tặng quỹ là quỹ vui rồi ( tiền thì quỹ có 5 tỷ $ rồi ko cần nữa, quỹ quản lý 250 tỷ $, 25 tỷ $ ở VN)!!!

4 Likes

Tào phớ lăng lủng trèo bác ạ. Giờ này thì còn gì nữa đâu…gái gú đoạn 14h15 cũng chỉ…tránh ra cho a làm việc

1 Likes

e ở HN, nhà e mới cắt lúa, thóc ngon sạch, của nhà trồng được, quỹ có thích k, e gửi ít, quỹ phím e mấy con ngon ngon đi, :pray::pray::pray::pray:

3 Likes

Lại 111 mã sàn…

2 Likes

Đến giờ chắc hết thuốc chữa cho phiên hôm nay rồi…121 mã sàn

2 Likes

đã chính thức tạo đáy chưa các bác…đau tim thật đấy

2 Likes