Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Khối ngoại bán 220k cổ phiếu nhưng kết phiên APG vẫn tăng 3,6%. Bác có nhận xét gì về phiên hôm nay không bác Bình. :triumph::triumph: :bouquet::bouquet:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

em vừa chốt 50% em này, thấy kê lệnh cân bằng cũng hơi rén

3 Likes

Cố gắng tập làm quen dần với cảm giác gồng lãi đi bác, mơi mốt mã bác cầm x2 x3 mà ko vững tâm lý là dễ đột quỵ lắm đấy. :joy:

4 Likes

Thấy đủ là hạnh phúc, chứng trường không nói trước điều gì . Chúc mừng bạn có lãi nhé !! :handshake::handshake: :blush::blush:.

3 Likes

dạ em cảm ơn anh, chỉ mong mỗi tuần đc ít như vầy để nhanh về bờ :smiley:

4 Likes

Tuần trước HNG mình đã nói xem phản ứng ở mốc 6.10, nếu không giữ được về 5.6x.

Sau đó HNG phi lại 1 mạch mấy cây nến xanh. :wink:

5 Likes

Sao ko giảm tỉ trọng, cơ cấu bank, chứng :peach::tangerine::tangerine:

3 Likes

Gồng lãi chưa quen :sweat_smile::sweat_smile:.

2 Likes

Tầm này cầm cash hay cp gồng lãi mới khổ, gồng lỗ dễ hơn

12 Likes

Giữ mốc, biên độ: 8.26 - 8.56 vẫn tích cực. Quan sát dòng tiền tiếp.:tangerine::tangerine::tangerine::tangerine::tangerine::tangerine::tangerine:

Vài phiên tới có rung lắc biên độ trên thì vẫn tích cực, hợp lý khà khà :peach::peach::peach::peach::peach::peach::peach::peach:

3 Likes

Tầm này thì phải ôm bảng điện chứ cúp wifi một phát là thành người tối cổ ngay . :rofl::rofl::rofl:.

2 Likes

Đúng là khổ thật bác ạ. Nó rung lắc nhẹ mà mình điên hết cả đầu . :triumph::triumph:.

2 Likes

Vậy tập gồng cho quen đê khà khà :star_struck::kissing_closed_eyes::relaxed::laughing:

Mình từ đợt tháng 5 mua POW đến giờ mới lãi nhẹ, biết lãi đều, chứ lúc trước tập đánh trong downtrend cũng lỗ đấy. :hamster::hamster::hamster::hamster:

Giai đoạn này mình chỉ đặt mục tiêu lợi nhuận nhỏ, nên ít bị áp lực. :herb::seedling::palm_tree::evergreen_tree::seedling::seedling::seedling::seedling:

4 Likes

Trưởng thành trong đau thương. Gắng lên ông, vết thương sắp lành rồi . :joy::joy:.

2 Likes

apg chạy từ từ thôi chờ tvb, sbs, shs của em mí :tada: :tada: :tada: :smile: :joy: :smile:

2 Likes

Ặc ặc 3 mã kia hình như được đánh giá mạnh hơn APG. :tulip::tulip::tulip::seedling::seedling::seedling:

Thế thì cùng chạy :running_man::running_man::running_man::running_man::running_man: lên tầm cao mới :dart::dart::dart::dart::dart:

2 Likes

Không chờ được đâu, trâu chậm thì uống nước đục thôi, bảo tụi nó chạy nhanh lên cùng nhau về đích uống bia . :beer::beer:. :joy::joy:

3 Likes

đâu có, em nhớ hôm trước trong bảng bác gì đăng là yếu hơn mà, có vix khỏe thì em sút rồi :joy: :joy: :joy:… nó chạy chậm quá em đốt vía :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Vix hồi tháng 2 pht giá 15k/cp húp hết. Giờ mới 13k đã phọt cả ra sớm nhỉ.

3 Likes

:tada: :tada: :tada: :shamrock: :shamrock: :shamrock: :confetti_ball: :confetti_ball: :confetti_ball: có hội có thuyền cho vui nhể :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes