Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

VTO đã chạy

DRH vượt MA 100 chạy như TDC nhỉ

1 Likes

ra chỗ khác mà pr đi ông tướng
nền còn chưa bật đc chạy cc à ?

1 Likes

Vẫn đi đúng kịch bản nhưng đường đi khá gập ghềnh… Vùng cản phía trước khá mạnh từ 1050.x - 1056.x. Nếu không có dòng tiền thì chưa đi ngay được. Nhưng sập sâu thì cũng không đáng ngại. Tiếp tục rung lắc và tích lũy sẽ là khả năng cao nhất.

3 Likes

3 Likes

Trong tuần này xu hướng sẽ rõ ràng hơn.

3 Likes

Phiên nay thấy tiền cũng khá rồi bạn?

4 Likes

Bác cho e hỏi xíu.cái chỉ báo dưới cùng nhìn như kiểu nến henkinashi tên chỉ báo là gì vậy ạ.bác chia sẻ e tests thử phát ạ.e cảm ơn.

2 Likes

Đây là bản code mình cải tiến từ chỉ báo CCI bạn à. Không chia sẽ được.

5 Likes

Chính phủ để nền màu Tím à

2 Likes

OK bro.nhìn qua mình tưởng HARSI nhưng không phải.cảm ơn bro nhé.

4 Likes

Các ace đã có hàng rùi dự tính thía nào trong tuần này? :coffee::clinking_glasses::tea::blush::sun_with_face::palm_tree::seedling:

4 Likes

Cầm hàng thì mong nó lên bác ạ. Nhưng nay em thấy hệ tâm linh 49-53, thêm quả giật 4 phút lệch…đáng quan ngại ghê

2 Likes

E mới nhặt một xíu TIG hôm nay bác ạ.bác xem e nó có thể lên trên 10 trong tuần này không nhỉ :joy:

4 Likes

Em full hàng, chắc nằm im xem tình hình thế nào, đa số nắm cp tạo nền nên cũng yên tâm, hôm nay mới xanh nhẹ

4 Likes

HAG có vẻ các anh muốn kéo lên, vol to rồi

2 Likes

Hôm nay nó tăng thế là hiện tượng bình thường sau 1 kì nghỉ lễ dài. Còn lại thì e cũng quan ngại giống bác
:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Kkk, a không theo dõi hết, hnay chỉ nhìn kq, a vẫn dự tính giữa tháng có lợi cho người mua mới :tea::clinking_glasses:

Phiên nay khỏe, phá trend giảm, tuần này chốt sạch ^^

5 Likes

Max có thể 10,3x; Hài lòng: 9.5x-9.6x :))))

3 Likes

Chart 1H

3 Likes

1056.85 Mốc cần phải vượt qua hôm nay. Không thì phải tích lũy lại. Khá căng khi trong vòng 5-6 nến 1H (có nghĩa là kéo dài qua ngày mai) luôn có lực hút kéo giá về vùng 1047.x. Còn trong ngày hôm nay thì đang có lực kéo giá về vùng 1053.x. Hiên chart 15 phút đang có phân kỳ âm RSI.

7 Likes