Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Góc nhìn cá nhân STB, SBS :

1. STB đã vượt và test MA200 thành công từ 3-4 tháng, rất mạnh. Cá nhân đánh giá đã hoàn thành trung hạn quanh 23.9-27.8x; giữ thành công hướng tới target dài hạn, max: 36.3x-40.7x

2.SBS, đã vượt MA200, quanh 6.2-6.3x, cá nhân đánh giá đã đạt trung hạn: 7250-7.9x; dài hạn mục tiêu: 9.4x-10.6x

5 Likes

VNI từ tháng 4 mình nhận định rồi, 15-16/5 là đỉnh, 17-24/5 đáy; nếu mai vẫn kết phiên trên 1060 thì 29-31/5 sẽ là đỉnh, ngược lại sẽ là đáy- điểm đảo chiều hihi. Theo dõi thôi bạn. Nói chung tôi thấy VNI quá khỏe, quá khỏe kkk

6 Likes

Bác rảnh cập nhật vni trong phiên cho ae theo dõi nhé

3 Likes

e xin nhận định VGC và KBC ạ

2 Likes

Cám ơn bác nhiều.
Sẵn phiền bác thêm xem giùm SHS,mình đang phân vân 2 con shs và VND,ko biết nên canh con nào.cám ơn bác

4 Likes

Góc nhìn cá nhân SHS:
SHS đã vượt MA200, cá nhân đánh giá đã đạt target trung hạn quanh mức: 11-11.3x. Nếu tạo nền quanh 10.60x và nổ vol lớn vượt giá 11.2x thì là tín hiệu di chuyển sang sóng III lớn, target là 12x-16.3x- max quanh 16.3x.

Tặng bạn chart tiêu chuẩn minh họa ^^
Full sóng tiêu chuẩn- lý tưởng ^^

Cận cảnh ^^

1 Likes

Góc nhìn cá nhân VGC, KBC:

1. VGC:
    Chưa vượt MA200, cá nhân cho rằng đã đạt target trung hạn, hướng tới dài hạn quanh 52,5x.

2. KBC:
    Đã vượt MA200, cá nhân cho rằng đã đạt target trung hạn, hướng tới target dài hạn: 35-39.5x, điều kiện vượt và tích lũy thành công khu vực giá: 28.5-29x. Tình huống xấu không thủng 22.8-22.9x thì xu hướng tăng từ đáy vẫn tiếp diễn.

2 Likes

Cám ơn bác, đợt rồi nó đã lên 11.7 rồi chỉnh về 10.9 tới giờ

1 Likes

Các bác đã full hàng chưa :coffee::clinking_glasses::partying_face::running_man:

6 Likes

:relieved: gần no rồi anh

3 Likes

Kkk em cầm dài nhỉ :coffee::clinking_glasses:

3 Likes

đạt target rồi anh, vẫn như kịch bản cũ chứ a :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

em đợi phiên mai nè, tuần trước e ra 1/2 một số con rồi :rofl:

2 Likes

Còi mòi cú chuyển tên nó rất chi là tươi tốt phái hơm bác Lu xi >_>

3 Likes

29-31/5 nghịch đảo âm dương, xác định là điểm cao mới nhịp này. Cầm giữa tháng 6 sút, cover lại sau

6 Likes

Kkk bác Tun nói chí phải, e thấy đổi tên phát khác bọt hẳn.

2 Likes

Dạ a :relieved:

1 Likes

Đang full hàng cũng căng não nè bác, VGC nay tím thiệt đã

3 Likes

Sau những lần bị rán như cá chỉ vàng, Tũn chỉ dám ra vô chút đỉnh kiếm xèn lấy ck, bác chủ ạ.

3 Likes

Chà… để Tũn coi hỏi Ad cho đổi từ DC thành đại ca coi sao ạ >_>

2 Likes