Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

www.balanceinvestment.vn

Hiện em đang hỗ trợ các anh chị dùng thử trải nghiệm, nên bác nào muốn dùng thử thì đăng ký sử dụng nha, em sẽ kích hoạt tài khoản cho

3 Likes

Anh chị cho em hỏi với VGC đang đi trong mốc hỗ trợ cứng phải không ạ?

2 Likes

VGC đoạn này đang khá yếu, đúng là gần hỗ trợ nhưng hỗ trợ này không cứng, điểm an toàn không cao lắm bác ơi, các yếu tố còn lại cũng trung bình, dòng tiền mấy nay khá kém

3 Likes

Bác chỉ em với. Xác định mốc hỗ trợ, kháng cự như thế nào vậy? Với thêm từ cứng thì xác định thế nào ạ?

2 Likes

Hy vọng VNI nay bay cao để em và các bác nhanh vào bờ

4 Likes

Nó bay lên 1275 thì dễ chỉnh lắm, thôi cứ lình xình tăng nhẹ :grinning: hay hơn

3 Likes

Sang nhà bác @Ngocbinh chém gió tí. Mỹ và Trung Quốc đang hạn chế lạm phát bằng cách…xuất khẩu lạm phát sang nước khác. Quan điểm e VNI lên 1280+/-5 sẽ có chỉnh, lái điều dòng tiền luân phiên quá hay kiềm chế VNI tăng chậm. Sóng hồi lần này đa số mã nào mua cũng có ăn. Nhưng sau phát chỉnh này sóng hồi tiếp theo sẽ ko dễ nt nữa. Chọn lựa ngành cần cận thận hơn dựa theo vĩ mô sắp tới.

9 Likes

Chào mừng chú, có tin hoặc có nhận định zì về vĩ mô, chứng trái, tài chính thì còm men tương tác với pic.

Chào mừng :wave::wave::wave::beer::beer::beer::beer::beer::beer::guitar::guitar::guitar:

10 Likes

A Bình cho e hỏi cản cứng con Apg là bnhieu vậy ạ ?

4 Likes

VGC tăng 1 mạch 120%, quá khủng khiếp :100: :surfing_woman:t3:

4 Likes

Góc nhìn cá nhân về APG, bạn tham khảo nhé

5 Likes

Nó có phải đang thể hiện mô hình 2 đỉnh ko bác?

3 Likes

Em đã thoát hết ở ga 8.6 . Cảm ơn anh ạ

3 Likes

Gửi bác TOP BXH ĐỊNH LƯỢNG kết phiên trưa nay nha bác @Ngocbinh

4 Likes

Em xin bảng phân tích ANV với anh . Cảm ơn anh

2 Likes

@Lady ANV hiện điểm cao nhất ngành, yếu tố chủ đạo hiện tại là AN TOÀN do ANV đang tiệm cận nhiều hỗ trợ giá. Các yếu tố còn lại do ANV trước đó giảm mạnh kèm thanh khoản giảm nên chưa cải thiện nhiều. Vùng này bác mua lấy vị thế được nhé

4 Likes

Chính xác rùi bạn,

3 Likes

@Ngocbinh Ngành CK VẪN TOP 1 bên em nha bác

3 Likes

Không có zì bạn, bạn có lợi nhuận tớ và pic đều zui :100:

3 Likes

Em đang đu đỉnh ở mốc 5x
Vẫn chưa xác định xu hướng nên vẫn chưa tbg, cảm ơn anh vì phân tích .
Anh @Ngocbinh có thể cho em nhận định luôn em ANV này được ko ạ ?

3 Likes