Thị Trường Bắt Đáy Được Chưa? DATX AI Trả Lời Là Chưa!

từ hôm chỉ số tăng 100% xong cao mãi k giảm là e ngồi im rồi bác. giai đoạn này ngồi ngoài cho đỡ đau tim bác ạ

14 Likes

Vâng, Giai đoạn này cứ cầm tiền là an toàn nhất bác ạ!

14 Likes

Ngồi im trong giai đoạn này là quyết định đúng đắn đó bác ạ!

15 Likes

đợi bao giờ DATX có dấu hiệu xanh trở lại rồi vào cho yên tâm bác nhỉ

14 Likes

Bác thường xuyên theo dõi và cập nhật chỉ số rủi ro thị trường cũng như nhóm ngành và cổ phiếu bác đang quan tâm tại DATX trước khi ra quyết định đầu tư nhé ạ.

14 Likes

Nhờ bác giải thích giúp rủi ro cực cao nghĩa là ntn không? 100% là cực hạn?

4 Likes

Hệ thống DATX phân tích dữ liệu từ hơn 50 nguồn tin Tài chính quốc tế và trong nước bác ạ. Trạng thái rủi ro bao gồm các đánh giá của DATX về: Dòng tiền trên thị trường, xu hướng của thị trường (Uptrend, downtrend), Các chỉ báo, Thị trường Thế giới,… Dựa vào các đánh giá, DATX đưa ra chỉ số Rủi ro thị trường dao động từ 0 -100% tương ứng với mức 0% - thị trường rủi ro thấp, nhà đầu tư có thể giải ngân mua vào, khi chi số tăng lên và đạt mức 100% nghĩa là thị trường rủi ro cao, nhà đầu tư nên hạ tỷ trọng, ưu tiên nắm giữ tiền mặt và quản trị tài khoản bác ạ.

Nếu bác để ý post này thì DATX đã cảnh báo từ mấy ngày trước và hiện tại thị trường đang phản ánh đúng chỉ số rủi ro của DATX đó ạ.

15 Likes

Cảm ơn bác. Rất hữu ích :+1: :+1:

3 Likes

vâng, bác đăng ký tài khoản MIỄN PHÍ tại website để cập nhật thêm các cảnh báo mới nhất về thị trường của DATX nhé ạ: https://portfolio.datx.vn/

Hiện tại trên thị trường rất ít bên nào có được nguồn dữ liệu đưa ra được cảnh báo này như DATX lắm ạ.

15 Likes

Tôi tò mò chút. Nếu nay VNI 1100 đã được coi là cực hạn rủi ro. Vậy lỡ thủng mốc 1000 thì sao bác?

2 Likes

Hiện tại chỉ số kết phiên hôm nay đạt mức cao như vậy thì xu hướng giảm của thị trường vẫn còn mạnh bác ạ. Tại mốc 1000, cần quan sát dữ liệu DATX đánh giá như thế nào mới có thể nhận định được bác ạ.

Ví dụ Trường hợp tại mốc 1000 có lực cầu bắt đáy mạnh, DATX phát hiện được dòng tiền lớn đỡ thị trường thì chỉ số rủi ro sẽ giảm, chỉ số đánh giá ngành và cổ phiếu sẽ tăng nếu nhóm ngành, cổ phiếu đó hút được dòng tiền vào bác ạ.

15 Likes

Cảm ơn Datx nhá. Nhờ cảnh báo này mình miệt mài Short

11 Likes

Chúc mừng bác kiếm được lợi nhuận trong giai đoạn này nhé ạ!

14 Likes

bác có tài liệu để sự dụng app k

1 Likes

Mình gửi bác link tài liệu HDSD app ạ: Bản PDF

Hoặc bác có thể xem series video hướng dẫn sử dụng DATX App tại đây ạ!

14 Likes

sao nó k gửi otp về nhỉ

1 Likes

Bác vui lòng kiểm tra mục Spam xem tin nhắn có bị rơi vào đấy không ạ?

14 Likes

Mặc dù chỉ số rủi ro trên hệ thống DATX đã có giảm so với phiên hôm qua. Tuy nhiên, đây vẫn là vùng rủi ro rất cao, các bác cần cẩn thận và ưu tiên quản trị rủi ro tài khoản nhé!

13 Likes

Có bác nào Short phái sinh dựa trên chỉ số rủi ro của datx giống em không? Em chẳng all in mà nay NAV cũng tăng 10% nhờ ôm S phái sinh từ đêm qua đấy.

10 Likes

Chúc mừng bác, giai đoạn này ai canh short được phái sinh là coi như “bắt được vàng” rồi đó ạ!

14 Likes