Thị Trường Bắt Đáy Được Chưa? DATX AI Trả Lời Là Chưa!

DATX cảnh báo như vậy rồi mà vẫn nhảy vào bắt hả bạn :slightly_smiling_face:

14 Likes

Vì sao có những mã sàn phiên nay mà nó lại lên bậc trong bảng xếp hạng bác nhỉ?

Việc tăng bậc trên xếp hạng của DATX bao gồm nhiều yếu tố khác chứ không riêng gì về biểu đồ kĩ thuật bác ạ. Việc giá bị đạp sàn hôm nay nhưng về cơ bản doanh nghiệp có nhiều thông tin tích cực được thuật toán AI DATX phát hiện, phân tích, đánh giá & xếp hạng đó bác.

15 Likes

Hiện sác xuất và sai số tầm bao nhiêu % bạn?

3 Likes

Hiện tại hệ thống DATX chưa có dữ liệu thống kê này bác ạ. Nhưng có thể hiểu như thế này: Những cổ phiếu bật tăng hạng mạnh khi thị trường giảm sâu thì khi thị trường “đảo chiều”, những mã này có khả năng sẽ hồi phục mạnh nhất bác ạ.

14 Likes

VN-Index thủng mốc 1.000,đâu là điểm tiếp theo của Vờ ni? Hệ thống DATX vẫn cảnh báo thị trường rủi ro cao ở mức 100%, việc cần làm bây giờ là ngồi quan sát thôi ạ!

DATX khuyến nghị NĐT nên thường xuyên theo dõi và cập nhật các đánh giá về thị trường, ngành, cổ phiếu của DATX trong giai đoạn này.

Đặc biệt, DATX đang MIỄN PHÍ sử dụng trong giai đoạn này. NĐT có thể đăng ký tài khoản MIỄN PHÍ tại website: https://portfolio.datx.vn/

14 Likes

Tắt app thôi, khi nào ad có khuyến nghị Mua thì tải app lại vậy :rofl:

14 Likes

B cho mình hỏi sao điểm ngành lại toàn âm mà điểm cổ phiếu lại dương thế ah?

14 Likes

Lý do là xếp hạng ngành và xếp hạng cổ phiếu được đánh giá = các bộ chỉ số khác nhau bạn ah. Ở xếp hạng cổ phiếu có các chỉ số đánh giá về nội tại doanh nghiệp, vốn hóa, tính thanh khoản,… Với những doanh nghiệp có nền tảng tốt, mặc dù bị ảnh hưởng bởi thị trường nhưng nội tại của các doanh nghiệp đó rất tốt nên vẫn được xếp hạng mức điểm dương.

15 Likes

Trước giờ mở cửa ngày 25/10, Chỉ số rủi ro thị trường trên hệ thống DATX vẫn cao ngất ngưởng. Mọi người cần chú ý quan sát phiên hôm nay nhé ạ!

13 Likes

DATX đánh giá thị trường vẫn còn rủi ro cao trong phiên giao dịch sáng ngày 7-11. Các bác cần lưu ý quản trị tài khoản, cần quan sát kỹ diễn biến thị trường trước khi giải ngân nhé!

8 Likes

Diễn biến thị trường không nằm ngoài đánh giá của DATX, các bác cần theo dõi chỉ số rủi ro thị trường DATX để đảm bảo an toàn tài khoản, giảm thiểu thiệt hại trong giai đoạn này.

8 Likes

Thị trường vẫn đầy rủi ro
Ai tin DATX đỡ lo muôn phần.

DATX khuyến nghị NĐT nên thường xuyên theo dõi và cập nhật các đánh giá về thị trường, ngành, cổ phiếu của DATX trong giai đoạn này.

Đặc biệt, DATX đang trong thời gian MIỄN PHÍ sử dụng hệ thống. NĐT có thể đăng ký tài khoản tại website: https://portfolio.datx.vn/

Mấy phiên hôm nay thấy chỉ số rủi ro giảm, em “bắt đáy” có vẻ thành công rồi ad ạ

1 Likes

Chúc mừng bạn, quả bắt đáy này chất lượng đấy ạ!