Thị trường hôm nay có gì? Mua, bán ra sao?

TSC kìa mà theo chứ…KSB yếu sl rồi

2 Likes

tuần sau nó chạy theo sóng dtc thì lại bảo ô khỏe quá à, nhưng nhìn mấy cây nến đtc có phải cũng hơi xỉu thật rồi phải không @Songokuu , lâu r bác k ptich nến,ptic lại đi cho mn học vs.

1 Likes

Tuần sau bắt đầu nhá các bác? Nay cuối tuần rồi :))))

2 Likes

TSC đoạn này đi ngang xong break lên, nhưng nhìn điệu vẫn bị vếch vếch lên, vol thì to đùng. Nhìn thấy có điệu gì sai sai ở đây bác ạ

2 Likes

1 Likes

Tạm nghỉ thật
Tớ già yếu, mắt mờ tay run, nên luôn nói thật cho đơn giản

Đang ngồi nghe nhạc của đội trẻ (Cô gái bàn bên - Đen) để có cảm giác phiêu bồng cách đây mấy chục năm, thời còn hay phượt phọt :smiley:

Vật vã từ cuối tháng 3 đến giờ thấy mệt nên nghỉ. Như MSR còn tăng (theo dự đoán nền mới khoảng 20)

image

2 Likes

lập hội học đê bác, tui cũng đang học. :joy:

3 Likes

kkk

2 Likes

Bác đang còn teen lắm :D. Mai có show của Đen đấy ạ, bay ra Hn xem luôn cho máu ạ :))

3 Likes

Mới ở HN gần tuần, mấy tuần nữa lại đi…

Mấy năm trước ra còn mượn xe wave đứa bạn đi hái táo mèo, gặp đúng cơn mưa, quấn áo xích vào leo dốc đất… nhưng xe đứa bạn không có sích nên thua… phải quay lại

Còn mấy thác, suối, biển phía nam… đi cùng mấy đội trẻ, qua suối nước gắt mình phải vác đồ phụ chúng nó, chạy xe máy đoạn khó cũng thế…
Đến lúc hạ trại thì ăn nhậu … thì mình lại lủi thủi lên võng ngủ sớm, không ăn chơi được :frowning:

Nhanh thật, đã qua nhiều con trăng

Nhưng vẫn thích lang thang ngắm cảnh chiều/sáng sớm ở những vùng đất lạ ít bóng người… Nhắc tới lại thèm…

ACE tuần tới chuẩn bị chọn mã mạnh sw, rồi đến cả VN-Index mạnh… còn tớ chắc lại lên đường lang thang, độc hành… có mưa cỏ cây xanh hơn, sinh vật côn trùng cũng ồn ào yêu đời hơn … :smiley:

2 Likes

Cùng chung sở thích rồi ạ :)). Tôi cũng thích rong ruổi trên mấy cung đường núi non. Lên đấy đi lượn cả tháng cũng đc :))

2 Likes

Đến thời săn tim các cp x3, x5 rồi bác ơi!
Khổ nhiều quá rồi …giờ thời vui vẻ với dân chứng đang đến.

2 Likes

Tôi thì lại k nghĩ như thế ạ :smiley:

1 Likes

Hihi…mình bói toán ít bao giờ sai lắmtừ vĩ mô đến ck.
Thời gian đã trả lời mấy vụ bói toán vĩ mô : DXY, bơm tiền & nâng hạng .

Cứ chờ thời guan trả lời về việc bói toán chứng vịt của mình nhé. Mai mốt lôi lại kiểm chứng bác ơi! Hihi

1 Likes

Vâng bác. Rất hoan nghênh bác đã đưa ra quan điểm của mình ạ, nếu có thời gian mong bác lý giải một cách chi tiết hơn để tôi và mọi người cùng hiểu rõ hơn ý của bác.
Còn đúng như bác nói, cứ để thời gian kiểm chứng thôi ạ. Đến lúc đó, nếu bác đúng thì bác có tiền, còn tôi có bài học. Để được như hiện tại, nghĩa là tự tin trao đổi về quan điểm góc nhìn của mình với mọi người tôi cũng đã trải qua rất nhiều lần sai rồi, nên nếu có thêm nhiều lần nữa thì cũng đón nhận hoàn toàn vui vẻ thôi ạ, vì tôi biết mình sẽ trở nên hoàn thiện hơn
P/s: nếu trong khung thời gian ngắn sắp tới mà có những cơ hội x3 x5, thì tôi cũng quá vui ;)))

3 Likes

nice week everyone!

2 Likes

Chuyện thường mà bác, thế nó mới là thị trường :))

2 Likes

t bẩu là bất thường à? :joy:

1 Likes

À tại thấy bác lại phải đi giải thích :)))

3 Likes

Cội phím KBC và HAG à…nền hơi phong thủy á