Thị trường hôm nay có gì? Mua, bán ra sao?

Vâng, thấy TT cũng đang võng xuống rồi ạ. K biết có lên lại được k

2 Likes

đúng là tên cầm xèng. :rofl:
tui ở cái thế mà nó tăng hay giảm t đều thích :sweat_smile:

1 Likes

Lại Úp cheng…lại bà nổ theo Đùng…buồn quá lại gọi bác Kuu ra tâm sự

1 Likes

Đấy, đang định bảo thế là úp chen thật r ah bác ;))

3 Likes

Dạo này cứ thứ 2 kéo ghê răng…mai lại đỏ…
Nói vui thôi bác…qua các giải bóng bánh nghỉ, nên khả năng 1 số tiền chuyển từ sòng đó qua sòng vni ko nhẩy

1 Likes

Cái này thì t k biết :))

2 Likes

nếu trả lời là chuẩn thì lại lộ mất sh ạ. nên là dại gì, k biết là xong =)))

2 Likes

Mua con gì được bác @bernice

2 Likes

thôi đê. :cold_face:
à quên, ủng hộ BII, TVC đi :star_struck:

1 Likes

Sáng cơ trưởng phím KBC và HAG đó bác…
Bác phân tích con CEO đi ạ

1 Likes

Ceo e còn hàng từ xưa ý, vẫn giữ, để xem lên dc 29-30 k, nay room nói con này nhiều lắm, kk

1 Likes

CEO cũng đang thấy vếch vếch lên. Rõ ràng là nó có gì đó sai sai, mà vẫn đang trụ được. Để tối ngồi xem kỹ hơn bác ạ.

2 Likes

Nói bác Kuu với ace chạnh lòng. Chứ cơ trưởng Bơ có kho hàng bắt đáy hồi 900…dạo này đang thiếu tiền sang Thái nâng cấp nên mới đang úp bô dần đấy.
Nay em thấy khắp nơi đều tiếng hò reo vui mừng…Lên

1 Likes

công nhận, mọi ng toàn 1 bụng cổ thôi, mình lỡ con sóng thần rồi :sleepy: :sleepy: :thinking: :thinking: :thinking:
Mình đi ngược đám đông, họ mua mình bán, mà sao vẫn nghèo, lỗ là seoooo :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Chết, bác Bơ có con gì hay phím ae nữa nhé. KBC với HAG k chơi được. TVC cũng k chơi được, còn gì khác k bác :))

3 Likes

thôi, ngó gex đi bác, thấy bà chị bảo có gem sao ý, x2, mà t thì lỡ ôm từ xưa, xem có cơ hội về bờ k, nếu mà x2 dc thì lại nguyện iu lại a M từ bây dừ. :sweat_smile: :laughing: :laughing:

2 Likes

không chơi với anh Sunsilk nữa…Mệt lắm
Thế VGC chưa chốt tí nào à

chốt chưa chưa chốt??
e làm gì có. :rofl:

1 Likes

Cũng bịp, hu hu

3 Likes

thôi, hàng nào mà ông k chê, có ipa lúc tích lũy 11.x dc 1 ng anh bảo chú ý, cũng chú ý, đọc bctc mấy cty lquan mấy ngày liền, í mà nó phi 1 phát k kịp lên tàu, đánh liều lquan đến vnd nên nhảy qua vnd thì thấy cũng ặm ẹ bán quách đi thì phi tít. chán thế :sleepy: :sleepy: :sleepy:

1 Likes