Thị Trường Về 1111?

,

Hôm qua thị trường có 1 phiên điều chỉnh nhìn thì thấy cũng ghê ghê nhưng đào sâu bên trong sẽ biết là cũng không phải dạng vừa…Vol tăng một cách đột biến và ông VND chiếm hơn 100Tr cổ đã được trao tay. Nếu thực sự VND xấu như lời đồn thì sẽ không có lực đỡ lớn như vậy. Nó đã sàn và tắt thanh khoản luôn vì những tay chơi lớn họ thường sẽ là người biết thông tin trước anh em chúng ta và chính xác hơn rất nhiều lần. Nói thế không nghĩa là anh em hôm nay nhào vô bắt đáy VND mà những anh em nắm em nó yên tâm hén…

Trong quá trình thị trường đi lên sẽ có những phiên giảm xen kẽ các phiên tăng. Ngày nào cũng bắt thị trường tăng gần như là không thể. Vì thế sẽ có những ngày cổ phiếu anh em nắm nó giảm 2-3% cũng là bình thường. Nếu anh em làm đúng như những gì mình khuyến nghĩ sẽ thấy thị trường nó rất bình thường (Mua không quá 5 mã, chỉ nên giữ 50% TK là cổ phiếu, mua ở vị thế tốt khi cp không tăng quá 2.5%, mua khi cổ phiếu có nền giá ít nhất là 2 tuần, lỗ 7% thì cắt 1/2, chốt 1/2 khi đạt lợi nhuận trên 15%…)

Ngày 7.7.2023, mình chia sẻ 2 cổ phiếu để anh em có góc nhìn về thị trường. Mua hay bán anh em có thể cân đo đong đếm hén…

#BMP : Mua: 92 ; Cắt: 84 ; Chốt: 110
#DRH : Mua: 6.7 ; Cắt: 5.9 ; Chốt: 10
#vnindex #chungkhoan

drh taget hơi cao nhỉ kkk