Thiên cơ các

có một sự thật là chưa có người nào lướt lát mà giàu được cả…ăn được ba bốn mươi %, cắt lỗ ở hai ba con khác cứ trên mười % thì lại về mo

1 Likes

cho nên TCC sẽ là nơi cho ae định hình tư duy nắm giữ dài hạn theo dn…tất nhiên khi mua giá phải rẻ, dưới chân sóng…vd bây giờ thì cổ đang dưới chân sóng
fpt, frt, hpg, stb, tcb, vpb và dòng BDS nói chung, điển hình như HDC, NLG vv… được xem là dưới chân sóng .

sau khi mua thì ai có công việc gì tiếp tục làm công việc nấy, quên bảng điện đi, tái đầu tư cổ tức ( nếu bằng tiền) hoặc tiết kiệm mua thêm khi giá rẻ theo thời gian hàng quý, hàng năm…chắc chắn đó là việc nhẹ nhàng mà sẽ giàu .

1 Likes

xin chào ae… có nơi chém gió cho ae em hol là vui rồi

@KI_MAC @DODOUS

vô đây tu luyện đi mặc với út…đừng có theo phường t+ nữa , bữa đói bữa no không đi đường dài được đâu .

image

95% thua lỗ là dòng chính, 5% giàu có thành công thì lại là nhị phòng, tam phòng à bác…

có mặt…

lâu lâu em lướt tí lấy tiền đi bia ôm ấy mà…nay em ôm nhiều thành quen rồi…nhẹ đầu mà có thời gian đọc sách, học hỏi, chứ ngày còn lướt cả ngày xanh đỏ như đánh bạc, khi hết tháng lại về máng lợn khiếp lắm, vào sòng lướt đi lướt lại ba năm mà vẫn như thằng f0 đíu biết gì.

Cho em tham gia với ạ. Chủ pic có gruop ■■■■ gì không ạ

giờ ngồi im lại thấy mênh mông đồng xanh bát ngát, qýt tưm là người ván này . haaaaaa

ae em cứ sinh hoạt trên này . sở mỗ (somo) sẽ đều đều gửi công pháp tu chân …

khẩu quyết đầu tiên của TCC là " t+ không thể giàu ".

Tch em nắm dài hạn được không ạ giá tb 11 ạ

TCH có gì đâu mà nắm, nhà lão chủ tịt Hẹ cả ngày úp bo ndt có cho ăn đâu.

thiên cơ các chú ý ai sinh ra cũng có quyền mưu cầu hạnh phúc và trên chứng trường cũng vậy, nhưng 95% thua lỗ mới là trend, 5% giàu sang theo trường phái hold giá trị là những kẻ ngoại đạo .

đi theo chên hay đi theo những kẻ ngoại đạo là do hôm nay aêm chọn đầu tư sở hữu DN giá trị dài hạn hay ae cứ múc sút như luyên cơ tập tạ . Tay bấm chuột múc sút có thể to nhưng cả người sẽ càng teo tóp .

đầu tư là tìm kiếm những giấc ngủ ngon

ae chú ý DXG nằm yên kệ phường t+ nhé, ct còn múc giá 40 thì ae tạm cứ thở máy đã…

đê tử mới của TCC có thể múc từ hôm nay .

HDC có thể sw chỉnh biên hẹp…chú ý một vài phiên tới, chỉnh là múc .

Thế ạ tại mình thấy rẻ hơn giá trị thôi nhưng ko biết bác Hạ cho ăn không thôi. Cầm một ít coi như bài học cho mai sau

Múc DXG theo dưới giá ct múc là 40

dxg thấy dòng tiền vào múc đáy ác thật…