Thiên hạ sắp đảo điên vì Đất

, , , ,

Phiên mai cũng sẽ có áp lực bọn cp Bank vụ SVB, cơ mà cp bank đang vùng giá hấp dẫn quá, cp BĐS thì vùng giá cực kỳ thấp.

1 Likes

Em miệt mài gom cứ đỏ dưới ma 20 ma 10 em lại mua

3 Likes

Bank khó anh ạ. Anh đọc bài bank của anh chưa

2 Likes

chém gió thì cứ chém ai ôm j có ai công khai đâu. với mình đất là tài sản vô giá và cũng là cơ hội nâng tầm. nói chung làm j ko phải dễ dàng. thằng muốn giàu nhanh là thằng nhanh chết nhất. làm giàu mà muốn bốc hốc nhanh thì chỉ bỏ mạng sớm

1 Likes

Đúng rồi anh suy nghĩ cho kĩ rồi mua. Mua xong Ngồi xong tử thủ dọa dẫm cách mấy cũng ôm chặt em ôm DIG từ 10.8 nè anh ko rơi 1 cổ

4 Likes

ăn xổi vài % rồi lại mất vài chục % thì làm j. trong cái sòng này cũng cần tuân thủ cách mua bán và nắm giữ. nó rung nó dùng media chuyên rỏm thao túng tâm lý đám đông ko vững tâm lý thì chỉ có ăn cám

1 Likes

chạy như chạy loạn

1 Likes

Vâng anh. Em làm ngành này 6 năm em chưa thấy ông nào lướt T+ mà giàu toàn thua tha bán nhà

3 Likes

tâm lý khi ko ôm dài mà cắt lỗ nặng thì sau này qđinh mua bán ko còn minh mẩn chuẩn xác nưa. tâm lý trong ck là khá qtrong qdinh lời lỗ

1 Likes

Vì tư duy sai và bị môi zới ctck dẫn dắt dạy sai anh ạ. Nguyên nhân cốt lõi

4 Likes

Ctck môi giới cứ lúc báo lãi khủng là hô múc húc xúc. Lúc lỗ bảo bán đi ko chết hết. HPG , HSG, CEO, L14 Là minh chứng

3 Likes

Lãi khủng mua bán nhà. Lỗ mà nó phản ánh quá mức vào giá mua ăn bằng lần. CK nó lạ lắm

2 Likes

Hê hê chính phủ chơi quả độc nạ cho Mẽo trầm trồ

2 Likes

Đang fun nhóm nghành bất động sản à :grinning:

1 Likes

Còn cả nhóm P và vận tải xăng dầu GAS nữa

2 Likes

Nhìn chung k phải bàn cãi về bds. Thòi điểm này là đáy rồi. Mình giả thuyết nếu bank k tăng thì chỉ còn bds có thể gánh dc vni. K thì về thời đồ đá hết. Nên thấy rõ xu hướng mà theo

1 Likes

Toàn hàng hót nhể

1 Likes

Có kì vọng mới ăn được chứ. Bank kì vọng gì mà múc xúc húc

3 Likes

bank q1q2 này nợ xấu ngập ngụa

3 Likes

Bóp lại cái mỏ ăn tham (NIM CASA)

3 Likes