Thơ hay mời mọi người thưởng thức , rets vẫn kiên định con đường 800- 600 trong năm nay

sao lại nói thế, tôi đang cầm tiền tôi cũng hô về 800, có sao, mục đích của tôi thì tôi thể hiện thôi.

Cảm ơn cụ. Có thể ko bằng cụ những cái đó thì tôi phải biết. Chỉ mong những cao thủ như cụ có sức ah đừng nên làm cho mọi thứ khó khăn thêm. VN cũng chẳng đến nỗi nào, index thì đã giảm mạnh nhất TG rồi. Mong các cụ có tầm ảnh hưởng hiểu cho. Vì đại cục chứ đừng quá cá nhân.

No reply.

Típ tục đợi, khi nào về 650 -700 thì chởi lại cũng có muộn đâu nà :laughing:

1 Likes

vâng ! :laughing:

tôi với ngài vẫn vui vẻ , mà có vẻ tâm lý những người ở đây không được vui vẻ cho lắm thì phải :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Kệ họ, Việc ai nấy làm, mục tiêu ai nấy phấn đấu, có chơi có chịu là đc - quan tâm chi thế nhân :laughing:

Cố lên Rets,

NẾU Cô Thương thì Cô sẽ thưởng!

1 Likes

thật ra tôi cũng chả quan tâm đâu , có thể nay họ chửi mai họ lại đồng tình . cuộc đời là phải “trải nhiệm” không nên cướp đi trải nhiệm của người khác

Chúc mừng hai ngài. Chúc 2 ngài thành công hơn nữa nhé. Bye!

1 Likes

thanks. Trên này nhiều hội nhóm bro quan tâm làm gì, thiếu gì bọn nó hô. Cứ tạo tâm lý đám đông là kiểu gì cũng có chuyện. Tất nhiên là trong ngắn hạn thôi.

1 Likes

Tính ra bác còn có Dẫn chứng ( về kĩ thuật / số liệu thống kê/ vĩ mô) nên cũng có cơ sở để tin. Còn hơn khối chú cứ hô mõm, nào là THIÊN THỜI, VẬN HỘI, SẬP MẠNH, CHẠY NGAY ĐI … mà chẳng có 1 chút dữ liệu nào ngoài coppy link mấy bài báo mà ai cũng biết. :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Tui cũng view giảm mà về tầm 950 do dùng chỉ báo ngắn hơn. Tui sẽ nghiên cứu thêm chỉ báo của bác !! :+1: :+1: :+1: :+1:

Các cụ có vào bắt đc tí T nào như tôi ko? Ko biết giảm về đâu nhưng cứ ăn nhịp hồi cái đã nhé. Lực bán ko lớn thì kéo phát nhiều mã xanh tím đc. Hy vọng là có ăn nhịp hồi này. Kaka

Các ngài đâu hết rồi. Hiện hình lên cái nào???

1 Likes

Đáy chưa bro

Đáy thì ko dám nói nhưng có nhịp hôi ăn T+++ thì tôi nghĩ là ổn

Lại rút chân. :smiling_face_with_tear:

Đang hoàn thiện sóng 5 giảm của nó trong sóng 5 giảm này có các con sóng nhỏ của nó giờ chờ 1 cú fl domp nữa . Vừa qua thì các con vẹt mỹ đã nâng quá trình hạ ls từ T12/2023 đến T3/2024 nên điểm vào hàng tốt nhất timing trước nửa năm theo tôi sẽ vào tầm tháng 10-11-12 gom dần là vừa . Còn giờ những con sóng nhỏ này ăn k đáng được bao nhiêu mà lướt sai thì lỗ to nên tốt nhất cứ đi du lịch cho thoải mái rồi vào hàng sau… 1000$ hiện tại bằng 10000$ cho 2 năm tới giữ tiền vẫn quan trọng hơn kiếm tiền

1 Likes

Tui lướt lát ít để lấy cảm giác và tích thêm kinh nghiệm thực chiến, giờ mà đi du lịch 1 mình thì cũng buồn … :joy: :joy: :joy:.
Đếm sóng là PP phức tạp, ai chuyên sâu thì quá pro rồi. :muscle: :muscle:

VNI lại nát gào à Bác

Thực chất sóng hay nến chỉ là tổ hợp ngắn hạn của tâm lý người chơi để xác định khung time nhỏ và chuẩn nhất để vào hàng , còn vĩ mô để xác định 1 khoảng time lớn hơn có thể theo khung W hoặc M