Thơ hay mời mọi người thưởng thức , rets vẫn kiên định con đường 800- 600 trong năm nay

• ai cũng có cho riêng mình hoài bão
  • đứa đi tù đứa thì báo mẹ cha
  • có đứa thua tha đến mức bán nhà
  • đứa trốn nợ cứ gọi là đẳng cấp
  • có đưa phải lâm vào cảnh trộm cắp
  • đứa ham chơi đến bất chấp nợ nần
  • đứa lùa gà 01 chút phân vân
  • sau tất cả thì người thân khổ nhất
    ===> lời thật thì thường mất lòng , giả tưởng thì luôn đẹp đẽ hài hòa . Nên người ta sẽ ưa giả tưởng hơn là thật lòng
6 Likes

@Andjku mời ngài và các đồng hữu thưởng thơ ạ !

1 Likes

Nói gì thì nói, bác vẫn còn cầm cổ đúng k :))

1 Likes

giờ này còn cầm thì có mà điên mà khùng, sau tết thì tay phải lẹ mà bán chứ

Quách tỉnh quá : )))

Toàn các bố lúc tăng thì ko nói gì, lúc giảm thì quay ra thể hiện này kia. Cũng là mưu đồ cả thôi. A nhanh chân chayh thì sống, ở lại thì làm mắm cho nhưng mưu mô. Kaka

1 Likes

Theo cá nhân tôi muốn xem xét TT đã kết thúc downtrend hay chưa ? hay xác định điểm vào hàng hold theo đáy và vùng đáy nên sử dụng khung W và setting EMA 34 và 89 . Như giai đoạn trước 2020 điểm CROS( giao cắt giữa EMA 34 và 89) vào vùng 750-800 Đ , hiên tại chúng ta chưa xác định được điểm giao cắt của 2 đường này + yếu tố vĩ mô thì điểm vào hàng hold dần từ 850 điểm đổ lại

hold to die đi nhé !

Lời thật thì thường mất lòng , giả tưởng thì đẹp đẽ và hài hòa . Nên người ta luôn yêu thích sự giả tưởng vì thứ đó đem đến sự đẹp đẽ hài hòa thỏa mãn bản thân họ . Nhưng thực tế thì rất mất lòng :))

Tôi ko theo trướng phái hold to die đâu cụ. Trên 7% là tôi cắt rồi. Tôi chỉ muốn nói các ông toàn là những “thằng” lão làng nhưng bẩn bựa, là những thằng khắm bựa góp phần là cho TT bị thối nát thế này. Hay xem bản thân mình lại đi. Thân

1 Likes

Ôn nhin xem vĩ mô chung đi. Có TT nước nào như VN ko? Đã thế các ông còn vào phá nát TT thêm?

1 Likes

@Andjku Ngài vô phân sử với em 1 câu được không ạ? em với ngài lời qua tiếng lại từ trước tết em chọn rút lui ngài chọn ở lại ( nhưng ngài lời) . Ngày ấy khi em bị chửi và cả đám cười thì họ không xuất hiện khi giờ em lại nhắc lại thì ăn gạch quá . Ngài phán xử dùm em với ngài !

Các bố cứ tưởng mình tốt đẹp lắm sao? Nếu thích các ông cứ im mồm mà đợi về 800-600 mà ăn đi. Lên đây nói thì ko sợ ae “gà” cũng đợi cướp mất hàng của ông à. Mấy kẻ đạo đực giả

Ko cần phải phân xử đâu. View của tôi nhìn thấu tâm can của ông. Kaka

chẳng việc gì phải cướp , đến lúc cướp thì tranh nhau cướp lúc này ai rảnh mà đi cướp hả bác ! bác cướp trước đi ạ !!!

Em lại sợ đến lúc tranh nhau cướp thật thì lại k có sự xuất hiện của bác thôi ! đáng buồn lắm

Trên này mọi thứ là ảo? Phân sử để làm gì hả cụ? Tôi chỉ nói để cụ rút kn. Ít nhiều tôi gọi cụ là “cụ”. Cụ có sức ảnh hưởng nhất định trên này, đừng nên dùng lời lẽ của mình làm ah thêm đên TT với những NĐT nhỏ lẻ mong manh…

1 Likes

Tôi chỉ nói bây nhiêu thôi. Cảm ơn cụ đã “chỉ đường dẫn lối cho VNI”

Tôi ko vào cướp được thì là việc của tôi. Cũng chẳng ah đến ai cả.

Tôi cám ơn ! tôi chỉ muốn tặng cho bạn 1 câu " 1000$ hiện tại bằng 10000 $ 2025- 2026 , muốn kiếm tiền phải giữ được tiền đừng như 1 con thiêu thân"