Thơ hay mời mọi người thưởng thức , rets vẫn kiên định con đường 800- 600 trong năm nay

mặc dầu ko thích cha Trường này nhưng thôi cái gì hay thì vẫn chọn lọc thôi

rồi tới lượt HSBC Hong Kong

Ho Quoc Tuan - Như mình nói hôm qua, bước tiếp theo chắc... | Facebook Đây là chia sẻ của giáo sư Tuấn .

Chủ trương của t là chim lợn từ cuối năm ngoái , lâu lâu onl t lại chim lợn tiếp . Bọn ôm hàng thủ dâm giờ chắc chắn k dám cắt đâu nên nó rất ghét t :)) . Thôi chia sẻ vậy thôi t sẽ off đến khi nào chơi được sẽ xuất hiện lại bye ae

2 Likes

đặc sản ckvn là thèn éo nào cũng hô bắt đáy 9xx hâhhahaa,mịa tụi bây đéo hiểu nổi 2 từ Đặc Sản ckvn hả🤣

tt ko có dòng tiền,tuần này tuần sau tụi tây nó kéo để chốt nav cho đẹp,mịa ch ó bọn tây

phiên nay thấy có vẻ gà vào chuồng nhìu rùi đó,hãy cứ thử thách ai lì hơn ai

Tt muốn lên thì phải có tiền đơn giản thế thôi,mấy bác cứ xem chart tuần có phải cây đỏ vol to cây xanh vol thấp ko thế thì cái méo nào mà kỳ vọng cho lắm

mấy bác cứ ngóng dj đi,nó mà càng xanh thì mấy bác càng dễ bị lùa,tui dự tháng 4 này sẽ đổ máu rất lớn đó

cả diễn đàn báo đài tin tốt bồi ra liên tục,còn nợ xấu bds vẫn còn đó nó sẽ kéo gãy lãi bank và pe bank sẽ cao đấy lúc đó pe vnindex có còn cao dc ko?bên thế giới dj tăng méo nào dc lãi suất 5-6% tới cuối năm thì tệ tệ cũng còn vài thèn lớn như Credit suise lên đường

làm j hữu ích hơn đi các bro, đặt lệnh sọc đi, gào thét đòi nó về đáy làm gì cho mệt.

tui trả cần gào thét làm gì,nếu tt nó tăng tiền tiền phait vào thế thôi,nó về đáy nhanh thì tốt còn cái kịch bản chán đời hơn là mỗi tháng rớt 50 điểm tầm cúi năm là ăn cám hết

mỗi tháng rớt 50 điểm thì sọc dc khối tiền, sao lại ăn cám kkk

bác giỏi quá ăn dc phái sinh chứ môn đó tui ko chơi

nó như cổ phiếu thôi, bác lật ngược chart lại thì nó giống như uptrend ấy mà, từ đây về đó bác lời 300 điểm nếu bác đúng. Hold là giàu thôi.

Chơi hẳn nến 12 tháng đê,chuẩn bị vào sóng 5 rồi đấy :clown_face:

@mr_phenomenal thấy sao mài

image
M vẽ thế sát thương quá. Rét nó ngồi sẵn sàng ở 800 rồi đấy

Siuuuuuuuuu. Nay nổ vol là bú nha mài

5 năm nữa thiên hạ đại loạn 1 loạt tài phiệt trẻ ra đời vì bây h nó liều mua

1 Likes