Thời bơm tiền đã tới: VNI đứng trước một CON SÓNG LỚN!

:sunglasses::sunglasses::sunglasses: he he tưởng thằng Jean cứng thế nào , cũng mềm oặt em ạ

Thế mới gọi vk ck Thị Nở Chí Phèo. Gia vị cuộc sống :grin:

2 Likes

chứng vn đánh cho đỏ lòm xong ra tin tốt. bọn chim lợn thì hô sập. hnay cá mập gom đc khá hàng

1 Likes

Có người mấy hôm cố tỏ ra là mình ổn nhưng sâu bên trong nước mắt là biển rộng anh ạ :slightly_smiling_face:

1 Likes

Nhìn kiểu đi khắp nơi cố tỏ ra mình cứng là bít rùi.

3 Likes

Lúc cần cứng thì vẫn cứng, lúc mềm thì phải mềm chứ c, cứng suốt có mà chết à :cold_face:

Phong độ chỉ nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi anh nhỉ.

3 Likes

@Luot_Song_DIG sao anh thả mặt giận suốt thế :grin::rofl:

Ha ha anh @Luot_Song_DIG đang hi vọng bg lại phải thất vọng rồi. Tuy nhiên đánh đồn có địch mới hay anh ạ

1 Likes

@Luot_Song_DIG anh sang yêu Chanh đi, cho Chanh tha anh J.

Ck @nhamdoanhdoanh mệnh hoả gặp thủy thì bít sao ?

2 Likes

Hoả gặp thuỷ cũng tốt bác ạ, giảm nhiệt, cho đỡ sôi sùng sục lên!

1 Likes

Ông ổng thế chứ tâm chắc cũng tốt .

2 Likes

Quan điểm rất rõ ràng “Từ ngày 15/3, Ngân hàng Nhà nước giảm một số chỉ tiêu lãi suất, dao động 0,5-1 điểm %”. Đọc cho kĩ chữ 1 số chỉ tiêu, chỉ tiêu như nào, ảnh hưởng thế nào đã phân tích chưa. Không áp dụng đối với trần lãi suất huy động vốn.

Đảo ngược xu hướng với Fed là điều không thể, cho đến khi Fed dừng tăng lãi suất và chuẩn bị vào chu kì giảm thì lúc đấy mới sáng sủa, còn giờ ổn định tâm lý mọi người gồng được tí nào hay tí đó thôi.

Mấy chú có hô nấy hô nữa cũng thế thôi à.

Tạo Xì căng đan để nổi tiếng đó mà :grin:

2 Likes

The Bureau of Labor Statistics said the consumer price index rose by 0.4% in February, a slowdown from 0.5% in January.
The annual rate of inflation fell to 6.0% from 6.4%, and is now down by one-third from its peak over 9% in June last year.

5 Likes

Thôi anh off nếu mai bds đóng ce thì anh vào lại, ko ce được thì đi xả xui :grin:

He he chúc mừng vợ chồng nhà em nhé chứ mấy hôm nay cô làm bác j vã lắm rồi phải không bác j ơi

1 Likes

ae gặp thằng cảnh sát trưởng cái

Em cảm ơn chị quan tâm nhé. Anh @thanh226 đi đâu mà cứ bỏ vk mới cưới suốt thế. Hay là có vấn đề về sk???

1 Likes