Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

Khi mọi thứ xấu nhất qua đi, Dig trải qua bao cung bậc cho NĐT từ 2021 cho đến bây giờ. Trong đó có em ( múc từ giá 125k cho đến 11k) . Chưa bán 1 cổ, chờ ngày em nó quay trở lại hoàng kim.
Ae cùng chí hướng Múc Dig như em cùng nhau chia sẻ những thông tin mới nhất về em nó nhé.

15 Likes

Dig tiềm năng 17-24-35-5x NẾU INDEX KHÔNG SẬP

4 Likes

Đồng quan điểm với bác. Tg tới Ls hạ tiếp, vỹ mô ủng hộ thì nhanh lắm. Em múc nó gần 2 năm hiểu qua.
Từ đỉnh 125k sập về 59k, sau đó lại 59k lên 109k

4 Likes
1 Likes
1 Likes
1 Likes

BẤT ĐỘNG SẢN HẾT “BẤT ĐỘNG”? I. Lời cầu cứu đã được hồi đáp Chính phủ đẩy mạnh các chính sách hỗ trợ thị trường BĐS, Xây dựng Mặc dù thị trường vẫn còn nguyên sự ảm đạm, vấn đề về thanh khoản của các doanh nghiệp bất động sản dường như dã được chính phủ chú ý hỗ trợ một cách tích cực hơn sau những cú thắt chặt mạnh mẽ và mang tính răn đe. Cụ thể như sau: Nghị định 8 (Sửa đổi Nghị định 65): Hỗ trợ dãn nợ TPDN phát hành trước khi ND65 ban hành có thể kéo dài thời gian đáo hạn tối đa 2 năm; Cho phép chuyển đổi các khoản thanh toán (gốc và lãi) trái phiếu doanh nghiệp đến hạn thành khoản vay hoặc tài sản khác. Thúc đẩy nhà ở xã hội (NOXH): Bộ Xây dựng đặt mục tiêu xây dựng 1 triệu NOXH vào năm 2030 để khắc phục tình trạng chênh lệch về phân khúc giữa cung và cầu. Nghị quyết 33: Đưa ra các giải pháp mang tính dài hạn, tập trung giảm áp lực trả nợ ngắn hạn, giảm nguy cơ mất thanh khoản, và rủi ro “Phá sản chéo” khi không trả nợ được một khoản trái phiếu. Dự thảo sửa đổi luật kinh doanh BĐS: Quy định các loại BĐS được kinh doanh, tránh lách luật, giảm thiểu tình trạng đầu cơ, và nâng cao chất lượng môi giới (tránh tình trạng đẩy giá đất, sốt đất gây ra bong bóng)

Thanh tra cuối tháng 4 có kết quả công bố . Cơ bản tự tin cầm hàng

Up

2 Likes

Bác cứ hô up thì mai cũng nằm im, nên đừng hô bác à

2 Likes
1 Likes

bóc tem

3 Likes

DIG mua lại may lo trai phieu, dong tiền ở đâu nhỉ, hết $ lại bán giấy trình đhcd phát hành bán giấy, điều chỉnh tăng vốn dự án Long Tân lần thứ en nờ. haha

1 Likes

đỉnh 125 có khi phải 3-4 năm sau mới về bờ

1 Likes

Sang tuần dự sẽ điều chỉnh. Nếu lãi thì bán, nếu thích thì chuẩn bị tiền mua. Quan trọng khi bán mạnh thì lại sợ ko dám mua, khi lên mạnh cũng ko dám mua. Kết luận: đứng ngoài và gửi NH. Ka ka

mất hàng giá mấy bác ?

1 Likes

vẫn còn hàng nhưng bố con nhà chủ tịch mafia không thể đặt niềm tin vào nhà đó được , chúc các bro kiếm được tiền từ nhà lão thiện tuấn nhá

2 Likes

Mất hàng giá 18.

4 Likes

14.8 à bác đau phết nhờ

Nhà CT ko thiếu tiền nhé bro, khả năng cao Thiên tân bán trả nợ

1 Likes