Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

Lái nhà ko thiếu gì tiền. Năm nay ae kiên nhẫn đều có quà

1 Likes

1 Likes

Trẻ nhỏ dễ dạy

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

Bác này mới mở topic phán DIG tạo đỉnh tháng 5. Do em cũng dùng phần mềm nên em tôn trọng sự nghiên cứu của bác ấy. Em chỉ xem những gì bác ấy đã nêu ra. Đại khái ko giống bé robot nhà iêm

Ngày 28/12/2022 mở topic về L14 ở giá 48.6 . Nói chung sau đó L14 có lên có xuống nên coi như hoà

Ngày 8/2/2023 mở topic phán HPG mất 20% từ giá 20. Kết quả chưa thấy HPG thủng 20 từ ngày đó.

Túm váy lại: hơi giống tung đồng xu, cần nghiên cứu kĩ thêm

Mình k dùng phần mềm như bạn đâu bạn ơi, mình dùng đẳng thức viết tay.
Mã HPG đăng lúc 21 và sau đó có rớt dưới giá 20.0 cụ thể là ngày 1 tháng 3 nhé bạn.
Nếu muốn thống kê đúng thì phải xét hết tất cả topic và tỉ lệ đúng tầm 92% nhé bạn, tung đầu xu sao mà được như vậy

Tao cũng mới nghĩ ra “chân Kinh chứng khoán”.
Sắp sửa VNI về mo. Kinh chưa
Chúng m chạy hết đi
Lắm thầy bà quá cơ

1 Likes

Cứ phân tích vĩ mô hộ cái
Cứ phân tích tình hình kinh doanh của cổ đó hiện tại và tương lai
Còn ngắn hạn để lái làm việc
Đừng có hô, mai cổ a sàn, cổ b tăng
Bờ róc cơ ạ

1 Likes

tôi chưa làm broker bao giờ trong đời luôn bạn ơi. chính vì tôi cũng dân đầu tư nên tôi k thích dài dòng mà chỉ nói thẳng luôn ra kết quả chứ k phải đưa thông tin để tranh luận, còn đương nhiên trước khi đưa ra kết quả tôi cũng có phân tích vĩ mô và vi mô rồi chứ không phải chưa nhé. giờ thích thì qua pic tôi chứ đây phiền chủ pic tôi k rep ở đây nữa, tks

Em tưởng BRK cũng là chiên da tư vấn tài chính …em thực sự xin nỗi bác :smiling_face_with_tear: vì em hỉu sai

Trong ngắn hạn đến thiên tài Warren ko đoán đc nó tăng hay giảm. Tất cả chỉ là đoán mò mà thôi kaka

2 Likes

Lại phải đi mò hử bro… mợt nhỉ :crazy_face:

broker là môi giới làm việc cho các sàn giao dịch để ăn hoa hồng giao dịch, broker chủ yếu tư vấn mở tài khoản và các chính sách của sàn giao dịch chứ chưa chắc đã có kiến thức đủ để tư vấn về tài chính nhé bạn. tôi chưa nhận hoa hồng giao dịch bao giờ cũng k làm cho sàn nào nên k phải broker nha.

1 Likes

lắm thầy nhiều ma thiệt chứ, không có hàng lại vào la liếm khiếp thật bác Biên ơi.

Kinh quá kinh… giật mình kình kịch :smiling_face_with_tear::rofl::rofl:

Đẳng thức này lạ quá bác?
Bác giải thích thêm đc ko

1 Likes

Chào bạn, là dạng mô hình toán mô phỏng các thông tin bên ngoài đời bằng số liệu định lượng, nó giống như mô hình M score để phát hiện gian lận báo cáo tài chính vậy

1 Likes

Công thức cụ thể như thế nào bác.Mô Hình N971A này nè

Mô hình N971a do mình phát minh và hiện là bí quyết đầu tư của mình nên mình chỉ chia sẻ một phần kết quả tính được của nó qua các topic cảnh báo rủi ro cho cộng đồng chứ không công bố nội dung công thức được, cảm ơn bạn

3 Likes