Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

atc sml

Nay để ý thấy lái kê sẵn gom giá 27.3 trong phiên atc. Khi nào gom xong tự khắc kéo thôi. Tuần sau bà con bán mạnh cho lái gom nhanh.

Phi mạnh quá

:rofl::rofl::rofl:

Tiểu tốt đều ở đây.bọn tầm vĩ mô nó liên kết thông đồng bắt tay…vv.nó khiển Bank lên.ý đồ cả.lò có đốt thì đốt ko bgio hết

Đi chỗ ■■■ nào cũng cà khịa, cứ nghĩ thế là hay ;)))

Đoạn này vẫn múc DIG ngon th

1 Likes

Tg trả lời hết bác nhé

Dạ đúng rồi bác nha

Ngày đầu xuân năm mới, cảm xúc bỗng dâng trào.

Từ những ngày đầu chập chững bước đi trên thị trường chứng khoán, cho đến hiện tại, chai sạn hơn, bản lĩnh hơn, trưởng thành hơn.

Cũng không nghĩ rằng con đường đầu tư cho ta nhiều cảm xúc đến vậy.

Mạng là ảo, nhưng tình cảm là thật.
Vẫn mong cái tâm, cái tầm của mình có thể giúp ích cho mọi người thật nhiều, thật nhiều hơn nữa.

Chứng khoán - phong vũ biểu của nền kinh tế.
Dân giàu thì nước mạnh.

Ngày đầu năm của xuân Giáp Thìn.

Xin được gửi lời chúc chân thành nhất tới toàn thể nhà đầu tư, chúc mọi người vững vàng trước con sóng của thời đại.
Hóa Thanh Long trong năm 2024!

Trân trọng!

1 Likes

Đầu xuân năm mới Giáp Thìn, xin gửi lời chúc tới các bác, các cô, các anh/chị em nhà đầu tư một năm mới sức khỏe dồi dào, làm ăn phát đạt, vui vẻ hạnh phúc, cầu được ước thấy, đánh đâu thắng đó…

6 Likes

Tết ra các bác ko chịu đc là múc thôi. Vào sóng Dig thì phi tít

Hô vừa thôi b. B ko thấy bld nổ như bom nguyên tử hết năm này sang năm khác. Lại sắp đhcd với lời hứa ln 1,500 tỷ ,cho mà coi

2 Likes

Kaka niềm tin là quan trọng nhất trong ttck. Bác kiên trì , năm nay em tin sẽ hái quả ngọt với dig thôi

Năm mới rồi, thay đổi tư duy đi bác. Chỉ đơn giản như bác có rủ bạn bác đi bán hoa tết thì bác cũng phải vẽ ra cái lợi nhuận mong muốn thì mới đi buôn chứ. Rồi lúc hoa ế phải đập bỏ thì lại ra là ■■■ sao. Nếu biết buôn hoa ế thì ai đi buôn làm gì. Vì bác chủ tịch Dig chủ quan không lường hết sự khó khăn khi chính sách thay đổi, gia đình bác ấy cũng đã lao đao, phải trả giá rất đắt, nếu biết thì bác ấy bán ngay đỉnh cần gì phải ■■■. Còn giả sử như Dig có lên 200k thật bác cũng chẳng ăn được đâu vì bác có tin đâu mà giữ được đến đó

1 Likes

Quá chuẩn luôn bác. Ae cùng chờ 2024 nhé

1 Likes

Ghét cái nó ■■■ tính trước được kế hoạch cứ hô bừa. 2022 k nói làm ji 2023 cũng đòi lãi ngàn tỷ trong khi các cty bds lớn có dám phán bừa như vậy đâu. Xem lanh dao PDR mà học hỏi

Đúng roii, nực cười, cuối 2022 họp bất thưong vẫn kêu hoàn thành kế hoạch, rồi Cuối 2023 nào là ra tin nguồn thu 6000 tỷ các kiểu ,cuối cùng thì như shit, bld m.õm .

Quý 1.2023, hầu hết ctck báo cáo kqkd yếu. Vậy mà quý 3.2023 toàn x tài khoản. Còn việc chủ tạch phát biểu thì kệ đi cụ ơi. Giá cổ phiếu là kỳ vọng, là ý chí dòng tiền tạo lập, vĩ mô…, chẳng liên quan đến phát biểu, nhận định của bất cứ cá nhân nào.

Học vĩ mô từ tin tức – 15/02/2024 Sau số liệu CPI làm thị trường e ngại, dù chỉ điều chỉnh lại kỳ vọng, giới đầu tư cũng lo ngại số liệu kinh tế bổ trợ có thể làm tăng lo ngại lạm phát giảm chậm. Tuy nhiên, số liệu hôm nay đưa ra các thông tin hỗ trợ. Chỉ số bán lẻ hàng hóa Mỹ giảm 0.8% so với tăng 0.4% tháng trước. Chỉ số sản xuất công nghiệp giảm 0.1% so với không thay đổi tháng trước. Điều này gợi ý cả cung và cầu đều yếu, dẫn tới giảm lo ngại lạm phát giảm chậm hoặc tăng lại. Trợ cấp thất nghiệp tuần vừa rồi giảm 8,000 về mức 212,000, so với dự báo 221,000. Tuy nhiên, trợ cấp thất nghiệp liên tục lại tăng 30,000. Điều này gợi ý dù trợ cấp thấp nhiệp ít hơn, nhưng nguy cơ thất nghiệp kéo dài lại nhiều hơn, do vậy gợi ý kinh tế yếu đi. Các thông tin kinh tế đang dần làm giảm nhẹ lo ngại từ phía CPI. Dự kiến, các con số PPI và PCE sẽ tiếp tục là tâm điểm nhưng không khác biệt so với diễn biến CPI. Thị trường đã điều chỉnh lại kỳ vọng. Và tác động giản tiếp tới Việt nam thông qua tỷ giá giảm nhẹ. Nhưng tỷ giá thực sự không còn là lo ngại. #biahoiviaheqmv