Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

Mấy hôm nữa đại hội dig ko biết a70 có đi ko. A7 mà đi thì vui biết chừng nào

1 Likes

May quá, cậu đã về * mừng rơi nước mắt *

DIG đi lên bên cạnh nội tại doanh nghiệp thì ko thể thiếu sự hộ tống của bộ đôi “chỉ báo ngược vàng” là jean và canhsattruong. Tháng 12 năm ngoái đi đâu bộ đôi chỉ báo ngược vàng này cũng dè bỉu chê bai DIG, kết quả là em nó nhân đôi chỉ trong 4 tháng.

Nhưng gần đây chỉ báo ngược vàng có vẻ lơ là quan tâm DIG, thậm chí cách đây 2 hôm tên jean còn mở topic PR cho DIG, kết quả là DIG đi lau sàn. May là hôm qua jean dã đóng topic lại nên DIG mới bật lên cuối phiên. Nhưng hôm nay chỉ báo ngược bạc Manh ( động) lại nối tiếp truyền thống dìm hàng DIG đã làm cho tương lai của DIG đầy hứa hẹn.

Em xin liệt kê vài thành tích của “ chỉ báo ngược vàng ”. Buổi sáng jean mở topic “Hôm nay VNI tăng”, cuối phiên đỏ lừ nên jean lại sửa thành “hôm nay VNI giảm”. Sau tết jean phát huy mở topic “Hôm nay bung nóc, húc múc xúc gì đó “ cuối phiên VNI mất 22 điểm. Thế là jean lại lật đật xoá chữ bung nóc khỏi topic.

Năm ngoái jean mở topic PR cho 3 dòng phân bón, may mặc, dầu khí. Kết quả hơn 40 mã của 3 dòng này lăn ra chết la liệt với hơn 120 lần đi lau sàn và chưa có mã nào lấy lại giá trị trước khi bị jean PR. Về các mã lẻ, jean PR cho LDG thì LDG từ 11 về 2, PR cho DGC thì DGC từ 102 về 49.

Con chỉ báo ngược vàng canhsattruong lại phát huy ưu thế ở mảng quốc tế. canhsattruong PR cho dòng bank, 3 ngân hàng của mĩ và thuỵ sĩ bị xoá sổ. canhsattruong mở thêm topic báo khủng hoảng ngân hàng đã qua, lập tức ngân hàng First Republic bị nhà nước thâu tóm rồi bán lại cho JP Morgan.

Cả 2 chỉ báo ngược vàng này đều cùng cao giọng chê bai DIG khiến bé cao gấp đôi sau 4 tháng. Giờ lại có chỉ báo ngược bạc Manh ( động) này kế tiếp thì DIGer yên tâm nhé.

Túm váy lại: trẩu cứ thế phát huy, chuỵ thik

Chúng ta đào sẵn cái hố LFI . Y như rằng chú trẩu Manh (động) liền nhảy xuống. Chú đi chém ró các nơi khác thì kệ chú. Thế nhưng vào đây thì ko có đường ra.

Hồn à, hồn à. Hồn ở nơi đâu?

@Manh_Me_Len ■■■ dây phải hủi rồi :rofl::rofl::rofl:

@Jean.2007 đang ăn cơm đ.éo ngậm đc mồm tí rơi bát :rofl::rofl::rofl:

Đề nghị Mod @SuperModerator xem lại các cmt đả kích bôi xấu thành viên khác của nick @huyen141292 là có hệ thống và mang tính vu khống.
Xem xét khoá vĩnh viễn những nick có biểu hiện thần kinh không bình thường như trên!

Tks Mod!

Hơ, tưởng dùng mấy chục cái nick phụ thì ko ai biết à? Cứ lùa gà xong 1 lần là đổi nick sang nick khác, thế nhưng IP vẫn còn đó. Đề nghị MOD ra qui chế 1 người chỉ được dùng 1 nick đi ạ, để tránh cảnh vu cáo ngược như thế này

Nick này tiếp tục vu khống tôi vô căn cứ.
Đề nghị Mod @SuperModerator xử lý thấu đáo chứ cứ để bọn tâm thần tồn tại trên f thì không ổn lắm ạ!

Ghét của nào trời trao của ấy, kiểu gì hai đứa này sớm muộn cũng lấy nhau :money_mouth_face:

Ủng hộ. Đề nghị Mod xem xét nó vu khống trắng chợn. Ở ngoài đời vu khống thế này khéo đi bóc lịch rồi

Bác đại diện cho nhà nào

Tớ bề trên họ nhà troai :nauseated_face:

1 Likes

Không ai nhận thì em xin phép bên nhà gới

1 Likes

Kiếm thằng nào bề trên họ nhà gái uống dc rượu dc dc tý

2 Likes

Em cứ xếp gạch đấy, cờ đến tay ai người đó phất

1 Likes

Em chỉ cần MOD công tâm công bằng công chính. Nếu em vu cáo thì chả cần MOD xử lí mà em tự rời diễn đàn

2 Likes

Dig số nó phải giầu rồi ae, 330 ha đất thì có giầu nức vách

Ôm vàng đừng để vàng rơi, rơi rồi lại phải mua đắt :relaxed::relaxed:

2 Likes

[/quote]

Nhưng gần đây chỉ báo ngược vàng có vẻ lơ là quan tâm DIG, thậm chí cách đây 2 hôm tên jean còn mở topic PR cho DIG, kết quả là DIG đi lau sàn. May là hôm qua jean dã đóng topic lại nên DIG mới bật lên cuối phiên.
[/quote]

Em ơi nói gì thì cần chính xác, ko được vu khống bôi nhọ người khác nhé, phiên 18/5 dig sàn vào atc, sau khi kết phiên anh Jean mới mở pic để phân tích và động viên anh em cầm dig, sau đó ngày 19.5 khi Dig tăng trở lại 5.9% (gần trần) kết phiên anh @Jean.2007 mới báo mod đóng pic. C thấy a Jean lâu rồi ko có nói gì đến em nhưng em ko dừng lại, luôn luôn lôi anh Jean vào các cmt của mình. C thấy e có nhiều thông tin rất hay chia sẻ cho ae vậy nên tập trung vào việc đó, nếu ng khác dừng việc công kích, cãi vã thì e cũng nên thiện chí.

4 Likes