Thời kỳ suy thoái nên MUA hay BÁN cổ phiếu

THỜI KỲ SUY THOÁI NÊN MUA HAY BÁN CỔ PHIẾU

LINK VIDEO: Thời kỳ suy thoái nên MUA hay BÁN cổ phiếu #chungkhoan #suythoaikinhte - YouTube

Đây là 1 trong những video nói cho bạn biết thời kỳ suy thoái nên mua hay bán cổ phiếu. Mình đảm bảo với các bạn điều này khi mà mình nói ra chắn chắn bạn sẽ nhận ra nó nếu bạn đã và đang đầu tư chứng khoán, và hy vọng video này sẽ giúp bạn có thêm góc nhìn cũng như nên mua hay bán cổ phiếu giai đoạn sắp tới 2023. và riêng bạn nào chưa biết mình tên là Tiên và đây là kênh youtube mới của mình chia sẻ về chủ đề tài chính, chứng khoán…

Follow mình để theo dõi những chia sẻ mới nhát.

:sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

Thì mình cũng tham gia đầu tư chứng khoán từ khá sớm. từ cái thời mình còn là sinh viên 2016 2017 và nên mình cũng trải qua khá nhiều cũng bật cảm xúc, cũng như các sự kiện diễn ra trên thị trường chứng khoán. và 1 trong những sự kiện làm mình mất tiền cũng như kiếm dc nhiều tiền nhất đó là khi… Diễn ra suy thoái kinh tế

Mình nói vậy nó hơi mâu thuẫn đúng k… tại sao suy thoái mà vừa mất tiền, mà lại kiếm dc nhiều tiền…

thì như này các bạn, năm 2016 lúc đó còn là sinh viên, mình cũng như bao bạn sinh viên khác thôi cũng đi làm thêm, lúc đó mình làm dưới xưởng gỗ dưới huyện bình chánh á, đi gỡ đinh mấy miếng balet á các bạn tối thì làm tiếp thị liên kết , nên cũng dư dc hơn 20tr, sau thì mình quen 1 ông a ông mới chỉ mình đầu tư chứng khoán… lúc đầu thì ông anh đó mua cp nào là mình mua đó chứ có biết gì đâu.

trong năm 2016 thị trường chứng khoán cũng không gì biến động nên mình cũng chả kiếm dc bao nhiêu lợi nhuận… cho đến năm 2017 thị trường chứng khoán bùng nổ tăng kỷ lục Chỉ số chứng khoán VN-Index tăng hơn 45% nhờ làn sóng lên sàn của các đại gia và các ngân hàng và dòng tiền nước ngoài bơm liên tục…thì mình đã x4 lần số tiền tiết kiệm ban đầu… gần 100tr các bạn. lúc đó mình thấy dễ ăn quá mà, cứ bỏ tiền vô có lãi mà còn lãi nhanh, nhiều…

xong hồi mình nghỉ hết việc làm thêm tập trung đi học với đầu tư chứng khoán thôi. còn ông anh mà chỉ mình bỏ hẳng luôn công việc tối ngày cứ xem bảng điện với gọi nói chuyện với mua giới thôi…

Nhưng các bạn biết mà thứ gì dễ đến cũng dễ đi