Thời thế của HST FLC

Hôm nay A QC vét hết hàng dồi

1 Likes

A Còi đang cần tiền để làm triển khai 1 loạt các dự án trong khi đó ngân hàng lại siết tín dụng,xưa còn cắm dự án để vay vốn được chứ bg làm gì được nữa.Vậy thì lấy tiền đâu ? Cửa duy nhất chính là úp chứng thủ thôi.Nhịp này có lẽ flc sẽ được đánh lên 2x để a còi có tiền triển khai đến mấy chục dự án trong năm nay :rofl:

4 Likes

ART đang ở chân sóng mới

1 Likes

Hàng về kho a còi hết dồi
Tuần sau anh còi mới úp

2 Likes

Thật sự hàng họ nằm trong vòng kiểm soát của Q từ lâu rồi,hàng nằm trong tay Lái mà ý của Lái nếu ae hiểu thì WaXaDa.Chỉ cần hô vừng ơi mở ra là cứ thế mà vác bao vàng về.

1 Likes

Họ nhà còi chạy quá kinh luông

2 Likes

Tuần sau tới Art trình diễn anh nhỉ …hihi

2 Likes

Trên sàn soi danh mục tự doanh của tất cã các ctck, không ctck nào có danh mục mà eps có thể hơn 10k như Art nhé các bác

2 Likes

Nhân 2 tk dồi nghỉ lào

2 Likes

Doge coin một tuần x600% kìa anh ơi, từ thứ 5 sang thứ 6 x200% trong một ngày luôn

Tụi Mỹ Reddit quánh đầu cơ bá cháy, tới bến luôn nhỉ…hihi

2 Likes

Ttckvn biên độ hạn chế 7%-10% nền phi chỉ trong biên độ mà lướt lát li line kinh hồn… còn họ nhà a.Q phi thì rất nhiều bác xúm nhau mắng chửi…hihi

2 Likes

Cơ bản gì cũng toàn bán hàng đa cấp thôi…chẳng khác nhau gì cả mà nhiều tay có đầu óc “cực kỳ thông minh” nên cứ vênh váo là ta đây đầu tư và thích mắng chửi những ng “ đầu cơ” …kỳ lạ ghê…hihi

4 Likes

Thực ra hàng Q đại hiệp ăn đậm nhất

2 Likes

Tuẩn sau đến phi Art của e phi nước đại nhe anh ! Hihi

3 Likes

Hi all,
Sắp tới tôi vắng mặt 1 thời gian vì muốn nghỉ ngơi, dành thời gian cho gia đình, cv và một số thứ khác… lâu lâu sẽ vào hỏi thăm sức khỏe mọi người. Nhờ ace tham gia nhận định, chém gió cho vui…
Chúc mọi người chiên chứng vui vẻ, hào sảng và thắng lợi ngày càng lớn…
:smile:

4 Likes

16k tỏi, bệnh quá…
:rofl:

3 Likes

Dự cho vui vì chả có cơ sở gì…
A còi xin vay 3.5k tỏi, nhà NC bảo thay vì cho vay thì tao góp 3.5k, các chú chỉ cần nâng vốn đl lên là ok, cầm tiền về xài, tiền tạo in được. Tao chán cái tay HVN rồi, giờ các chú cũng là hãng hàng ko quốc gia kaka
:crazy_face:

2 Likes

Thêm 1 chuyện dự vui ace xem xét
Cái chuyện bav niêm yết mỹ… chưa chắc trong quý 3 vì câu chuyện khó khăn của hk
A còi cần t, bây giờ đang thời của bđs thì anh cần mã nào? Chả nhẽ vài năm nữa bđs giảm sức hút mới mang hàng ế lên sàn à kaka
:smile:

Em mua ủng hộ cụ đu ngay đỉnh

1 Likes

Haizz, hàng ủng hộ mỗi bác Lối Cũ bù, múc 5 mã ủng hộ chả được đồng nào, thôi thì vui vẻ trường chứng

1 Likes