Thời thế của HST FLC

Kính chào Quý NDT,
Bình thường năm nay tôi sẽ dừng lại vì lập đã khá nhiều pic…
Tuy nhiên, hôm qua là ngày đặc biệt, ngày Tết Hàn thực - là ngày hướng về tổ tiên, nguồn cội…
Tôi lại chợt nhớ tới anh còi, một người theo tôi sẽ vĩ đại trong tương lai, anh ko là số 2 thì ko ai dám nhận, số 1 tôi không dám nói…
Thời điểm Reuters và báo chí VN đưa tin BAV sẽ niêm yết bên Mỹ vào đúng ngày Hàn thực…
Pic này định hướng dài hơi, tầm 2030-2040
Với tầm nhìn này thì bamboo sẽ có giá 20-30 usd bên Mẽo, floixe thì quy ra usd cũng 10-20usd tính cả cổ tức - tức tận cổ… Khi đó những cổ đông floixe cầm trên 100k flc sẽ là triệu phú usd…, pic của triệu phú usd trong tương lai - tôi ví von vui vậy, đời ko có ước mơ thì ta không làm được gì cả, đừng quan tâm em nó trần/sàn trong vài tháng, vài năm làm gì cả ace à, nó rất mệt, chúng ta đọc biết bao cuốn sách để làm gì?
Viết đến đây lại nhớ lại nhận định của 1 chuyên gia : “muốn thành triệu phú khi đầu tư HST a còi thì điều kiện cần thiết bạn phải là tỷ phú”, nhưng tôi nghĩ thời thế đã khác xưa…
Pic này nhờ ace yêu thích và quan tâm hst a còi vào chém gió giúp, quay tay, lướt sóng…các kiểu cũng ok, bàn mã nào trong hst a còi cũng được…
Xin mời các cao thủ @HPKT85 @Luotcungcamap @Loive2021 @ThangveoMB … vào dẫn dắt câu chuyện để giúp mọi người
:heart_eyes:

Thời điểm lập pic floixe giá làm tròn là 0.5usd để tiện theo dõi
p/s: Quên mất, pic này lập ra nhằm mục đích theo dõi sự phát triển của 1 HST doanh nghiệp, ko nhằm mục đích khuyến nghị mua/bán, NĐT cần thận trọng tự quyết định và chịu trách nhiệm về qđ của mình!

9 Likes

Đang bận đua lệnh :rofl:

2 Likes

Có múc ko cụ?

1 Likes

Cảm ơn bác, bác số 1 về nhanh nhậy , khai trương pic là hên rồi…
:smile:

1 Likes

Chờ đu bám xong sẽ chém :rofl:

1 Likes

Ơ bác dẫn dắt bên kia mà kaka

Tôi theo cụ. Ke ke

3 Likes

vẫn đang trên con tàu flc đây b, khi nào xuống đc ạ

1 Likes

Pic này rất dài hơi, em chỉ có ít floixe và k… vốn 0 đ, viết PR để gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến a còi, mặc dù lâu lâu đá đểu a vài câu, hy vọng a đừng sử dụng đên luật an ninh mạng…
PS: lập xong có khi a còi cho sàn vài tháng nẻn ace nào thua lỗ xin hạn chế chặt chém, em ko giỏi lướt sóng. Em và bác @Vn68 khi được hưởng danh hiệu trệu phú usd chứng khoán nhờ a còi chắc cũng không kòn răng để ăn nữa nhể
:joy:

4 Likes

Thôi âu cũng là cái duyên nhờ còi thương…
:rofl:

Ace lưu ý bình thường em lập pic là sau khi em nó điều chỉnh vài chục % từ đỉnh, hôm nay lập pic nhân ngày Hàn thực nên không quan tâm gì ngắn hạn nhé. Ai lướt sóng cần thận trọng “còn tiền là còn cơ hội”…
:joy:

không nhiều ng thích chém gió vì thận trọng nhể…
Để tôi chém 1 mình vậy, dặn dò các bác rồi, ai thích cắt loss mai mốt về 8k -10k thì đừng trách tôi nhé. Mình phải quý đồng tiền mồ hôi nước mắt của gia đình mình, ko ai lo cho mình đâu ạ…
Hú hú
:rofl:

Anh Quyết tỷ phú USD rồi

1 Likes

Chào người đẹp, rất vui được em vào chém gió…
:smile:

Cảm ơn cụ đã xem trọng,nhưng cao thủ thì mình thấy mắc cỡ quá vì cũng thua sấp mặt.
Pic cũ của mình mod khóa rùi mà mình cứ hold long FLC nên thiết nghĩ cũng ko cần mở pic mới chém gió làm gì.Hôm nay cụ mở pic này mình thấy OK đấy đúng với suy nghĩ của một số chứng sỹ trong đó có mình.

1 Likes

Mục tiêu lâu lâu đăng thông tin đồn cho ae nắm thôi
Em ko có khuyến nghị mua bán gì

2 Likes

Flc nhịp này mình trễ chuyến tàu rồi

Đang hold ART vì kỳ vọng em sánh vai cùng anh chị trong nhóm ck do Art có danh mục tự doanh đặc biệt là FHH và BAV , với danh mục tự doanh này thì eps có thể >10k trong khi thị giá trong nhóm thấp nhất của dòng ck

Đối với cp ck thì danh mục tự doanh rất quan trọng vì quyết định lợi nhuận của ctck !

Danh mục tự doanh của ART lại hầu như không biến động theo thị trường mà ohụ thuộc vào FHH va BAV sẽ có giá bao nhiêu sau khi list !

Bác thấy thế nào ? Hihi

2 Likes

Mình hold Art vì thấy có cơ sở rỏ ràng và thị giá thì hấp dẫn so với dòng ck !

3 Likes
1 Likes

Hôm nay ROS và FLC giao dịch khủng,FLC gần bằng khối lượng 31/3,ROS chắc nhiều nhất rùi gần 20% cty.Lái quay tay gì mà dữ vậy ta?

3 Likes