Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

Oánh chứng hành trình từ nhỏ lẻ lên hàng nghìn tỷ, rồi sẽ hàng chục nghìn tỷ, đôi khi cũng cảm thấy mệt mỏi, bao thằng nó cứ dọa chết.

• Ôm tiền vài năm kích cầu bù lãi suất + đầu tư công thì cũng chết vì tiền cứ bốc hơi thê thảm.
  • Ôm đất 3 tỷ lên 12.5 tỷ thì bị các chiên za như Thái phạm rủa " Chết trên đống tài sản"
  • Ko ôm đc gì cứ nhìn thằng giá đất nó tăng dựng đứng, thằng cổ đất cứ lâu lâu lại nổi 1 sóng thần x2x4x6… nhìn chúng nó ăn lắm quá lên trăm tỷ nghìn tỷ thì chết vì tức , suốt ngày phải lên mạng, face, youtube… Để cắn nào bds sắp nổ, lạm phát là bds chết, bds giá ảo mua là chết trên đống tài sản… …Nhưng càng rủa nó càng tăng thì cũng chết vì tăng cmn xông.
  • Tóm lại là kiểu méo nào chả chết, quan trọng chọn kiểu chết nhẹ nhàng thanh thản nhất… Tiền cứ nở ra là đc ae nhỉ. Chết trên đống tài sản khổng lồ và sẽ cười ỉa vào mõm bọn thua kém, sau vài năm kích cầu bù lãi suất + Đầu tư công bơm tẹt thì mình đi bốc mả hết bọn cãi với chống đối. Kkk
220 Likes

Chấm

2 Likes

mút

2 Likes

múc L14 là giàu, CEO DIG cũng giàu, túm lại là cứ cầm được qua đại dịch sale là giàu

4 Likes

Mai lại cả họ CE rồi

2 Likes

Từ ngày em ôm CEO, em chả quan tâm xanh đỏ tím vàng. Đầu tư theo A7 thật nhàn và giàu. E cảm ơn thầy

3 Likes

A7 đúng là tài nguyên quốc gia cố gắng giữu gìn sức khỏe cho chúng em theo đuôi nhé thầy !!!

9 Likes

Tin vĩ mô nga vs u cà đã ra. Bđs Lại như chưa hề có cuộc chia ly

5 Likes

e xung phong đi bốc mả bọn chúng vài năm sau,lúc đó nhờ a7 viết điếu văn e ship tận nơi

3 Likes

Bọn chym bé. Vứt hết hàng chạy thế

1 Likes

múc tổng lực đi anh em

1 Likes

chuẩn bị tiền từ Xăng dầu chảy sang, lại sắp phải gồng lãi các bác ạ

2 Likes

Vững tin theo thầy

2 Likes

Dạ, nay em đã nhập thêm hàng, làm nhẹ thêm tý dig, khà khà

1 Likes

CHÁN! Đầu tư theo A7 chả được mua mua bán bán gì. Mỗi việc ôm để đấy là giầu!

1 Likes

Vài năm nhìn lại ae sẽ bốc mả bọn chuyên gia, chim lợn, bọn ôm tiền… Kkk

1 Likes

Anh cho em hỏi CEO Q1,Q2 có book lợi nhuận của loạt hàng bán vừa rồi ko anh?

1 Likes

Hết tiền để mua thầy à

1 Likes

Anh A7 cho em hỏi CEO Q1,Q2 có book lợi nhuận của loạt hàng bán vừa rồi ko anh?

1 Likes

Văn phong của sư phụ vui,hay quá.đỉnh cao tư duy,uyên bác.kkk. :laughing:

3 Likes