Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

bây giờ chưa bằng nhưng sao m biết 3-5 năm nữa nó ko bằng, Vin trước đây lúc mới làm Times, Royal nó so vs mấy đại gia lúc đó tn, giờ nó như tn, đừng tỏ ra giỏi và thông minh đoán trước đk như thế cái m khôn là khôn lỏi, bảo thủ.

IPO xong xem xét cơ câu thêm IDC anh ơi. Cũng loại khủng long bạo chúa đấy.

1 Likes

Ảo tưởng quá ạ. Dig quỹ đất còn bé hơn vhm. Quỹ đất chỉ ngang flc

Hôm nay cho cây sàn là báo hiệu là FLC , Ros rồi

Ông ý thua a nhiều trận bên kia chứ sao…:joy::joy::joy:

Dig chỉ có thế thôi

Hag họ sai lầm chọn mảng nông nghiệp thôi

VIC ,VHM ko sai lầm oto, điện thoại …hả ku ??

6 Likes

Scr là một cp tốt nhé bác có thể vào pic của em xem thông tin về dự án, ban lãnh đạo, ….

1 Likes

Thế thì xin mời Quý Zị sang FLC mà đầu tư, giá rẻ đấy, vốn hoá còn nhỏ so vs quỹ đất đấy haha Không sang VHM, NVL mà đầu tư :smirk: Nhìn m nói t đã thấy rõ sự ghen tỵ, tức tối của m khi hàng của m ngon đẹp mà ko tăng, trong khi hàng bọn t nó cứ tăng ầm ầm, lúc nào cũng: Ùi ảo thế, bơm thổi à :smirk: chắc tối m đi ngủ ko ngon đâu nhỉ, đầu tư gì mà phải khổ thế

1 Likes

Vẫn ku Minh sủa bên pic DIG.
Nó sắp chết con mẹ nó rồi.
Bốc mả

10 Likes

Ông có phải là người đó ko, nếu ko ông vào đây comment linh tinh làm gì, ông thay mặt họ à; ông biết bao nhiêu người như thế, những người comment theo A7 cũng toàn người đầu tư cá nhân phục mà nhận làm thầy, đội A7 nhận làm đệ tử cũng chẳng có mấy người vào comment, ông cứ đi hô linh tinh thế chả ăn chửi

Chắc hẳn thầy sắp tới cũng sẽ thêm một vài cp khác vào danh mục lfi chứ ạ em đang hóng những siêu phẩm tiếp theo ạ

Ông chim lợn này cũng đẳng cấp đó bác ạ! Ông nói tôn trọng cách đầu tư của A7 tuy 2 trường phái khác nhau.

1 Likes

à thế ạ. thảo nào em thấy giọng nó cay cú, ghen tức, khổ thật trẻ mà đã thế r sau sao dạy đk con cái nên người, bản tính nhỏ mọn, hèn hạ quá, đầu tư mà khổ sở quá

Mày chốt DIG sớm thế ăn đc tý bụi mịn.
Ôm chặt có phải giàu ko

10 Likes

:nerd_face: nhìn thấy 15% đã sướng run người rồi làm sao não nó sáng suốt chỉ đạo thì chả chốt non anh

Đầu tư thì có nhiều trường phái

• Trường money thì chuyên cổ sản xuất, phân tích doanh nghiệp, đối thủ cạnh tranh…
  • Nhiều trader cao thủ thì đánh theo dòng tiền, chart, slim…
  • A7 thì đánh theo chính sách vĩ mô…
    Còn nhiều cao thủ lắm
1 Likes

Bốc mả bọn yếu đuối !

5 Likes

Bọn hâm thi nhau lập nick mới vào cà khịa. Rồi ace ko vững tâm bị chúng nó dọa chạy hết thôi. Chính vì lũ đó mà A7 phải ra mặt chửi cho chúng nó lui. Xéo đi lũ chim mất nết.

1 Likes