THÔI XoNg - Kinh ĐiỂn Quá

NTC trả cổ tức tm 80%, SIP lại có thêm 1 khoản cho Q4 vs Q1 năm sau

1 Likes

"Trăm đồng tiền công không bằng 1 đồng tiền thưởng" các bác ợ.

Hãy vững tin với SIP, các mốc mục tiêu vẫn còn phía trước. rất ấn tượng

nó book tất vào Q4 thôi bác, những cái công bố thế này để dành sao được

1 Likes

Họ cao su đồng loạt kí chia cổ tức ngày hôm qua, chắc là 1 biện pháp giúp hoàn thành Kế hoạch của Tập đoàn. Hi vọng việc thoái vốn khỏi SIP cũng sẽ được đẩy nhanh trong tháng 11

1 Likes

Mình ẳm luôn cả PHR, DPR bác ợ, chu kỳ dòng cao su mệnh danh “vàng trắng” này sẽ cán mốc giá 3 chữ số về chung mâm với hàng kinh điển SIP. khác ở chỗ là SIP siêu tăng trưởng bền vững, còn 2 em kia hàng có tính chu kỳ

Thực chất hàng này đang bị dìm dưới giá trị rất sâu , nên mốc 250k/1cp sẽ có thanh khoản tốt bác nhé

1 Likes

Mong rằng 1 tháng nữa mọi chuyện ngã ngũ, em ấy sẽ về với giá trị thật của em ý

1 Likes

250k tương đương vốn hóa tỷ đô kaka

1 Likes

Cổ phiếu khu công nghiệp ôm dài hạn để ăn bằng lần nhóe các bác:
-Các tỉnh thành đang ráo riết cấp mới, mở rộng các dự án đầu tư KCN, đón tỷ USD . sản xuất lớn tập trung phải cần có các KCN tầm cỡ, sẵn sàng để đón đại bàng, kim long.
-Nhóm KCN là nhóm có cơ bản tốt, nền tảng vững chắc, giá thuê đất KCN tiếp tục tăng, tương lai dư địa cực lớn.
-Lãnh đạo VN tích cực các cuộc viếng thăm ngoại giao, nhằm thu hút vốn đầu tư FDI, thủ tướng đang triển 1 loạt với âu ,mẽo, nhật. .

ôm chặt hàng đang có, tranh thủ mút vét nâng tỷ trọng. Hiện tại tiền trong dân rất lớn, làm gì bây giờ ngoài bds và chứng khoán đâu. SIP hội đủ tất cả!!!

1 Likes

Các anh đang đánh bài khó chịu, thử thách lòng kiên nhẫn :smiley: khổ tận cam lai các bác ạ, cứ nghĩ ngày 300k/CP để vững tin và mỉm cười chờ đợi :smiley:

2 Likes

300k chắc câu chuyện năm 2022, còn giờ cuối năm kì vọng 200 là đẹp

2 Likes

Bác chủ có nguồn tin về NTC thoái SIp ko, với tiến độ phước đông giai đoạn 2

cho em hóng với, chắc dùng chung chứng thư và thoái cùng đợt với GVR phải không các bác?

Làm gì cũng cần time bác ui, SIP hành trình vốn hóa tỷ đô đang ở rất gần. Đánh LON cũng phải rẻ RAcH 300k/1cp.

Bác xem đó, Việt Nam chẳng có gì ngoài tiền đoạn này. cái gói kích thích 800,000 tỏi phần lớn vào hạ tầng Bds, SIP sở hữu cả hạ tầng KCN , hạ tầng bds, tiền mặt đang rất nhiều, nền tàng vững chắc.

SIP còn có 1 công ty sản xuất vàng trắng, mà giá cao su thiên nhiên đang tăng rất mạnh trên sàn Nhật bản và Trung quốc, thiếu hụt trầm trọng nguyên vật liệu các bác ợ

Bác HÙng và Bác Nhã mà mang 1000 tỷ TM ra mua cp quỹ của SIP thì các nghĩ coi mục tiêu 300k/ 1cp có phải qua rẻ RÁch ko nhỉ? :grin: :grin: :grin:

Cái phần này đang có tin ngoài lề, chưa chính thức nên chưa thể đưa lên đây được bác, chúng ta sẽ sớm biết thôi.

9 tháng mà đã vượt 39% kế hoạch rồi, coi như cổ đông rất hài lòng để thưởng cho nỗ lực, khát vọng của lãnh đạo SIP hử

Bằng giờ năm ngoái GVR ra tin thoái vốn khỏi SIP với giá khởi điểm 97k 26/11/2020

1 Likes

97k mà ông Sip cho thoái hẳn giá 140k ấy bác đoạn đó tôi có vào 140k ăn ngon kk

1 Likes

Em canh nhưng không đu được phiên đó vì trần ngay, em đu phiên 16x cũng được chút ít

Tuần sau chắc sóng gió tới á vụ biến thể Nam Phi, ho vọng giữ mốc 15x

2 Likes