THÔI XoNg - Kinh ĐiỂn Quá

các bác đã say sóng chưa? trước con sóng thần lớn, mặt biển luôn yên ả một cách lạ thường, giống như 1 CP có vốn hóa 14k tỷ và ngày giao dịch chỉ có loanh quanh 1-2 tỷ vậy =))

1 Likes

Các bác bán hết chưa?

1 Likes

tranh thủ gom thêm 150 đi bác :smiley:

1 Likes

Căng wa

1 Likes

thôi lấy tiền cổ tức cớm cháo qua ngày chờ bình minh sẽ đến :))

2 Likes

Lên 200 lẹ tui trả hàng cho lái

1 Likes

Bác chủ bỏ tàu chưa nhỉ? :smiley:

2 Likes

Ai chơi đè giá xấu v

1 Likes

toát hết mồ hôi đít bác ạ, hic, nhưng bù lại chart có râu test lại vùng 130, đồng thời có thanh khoản, chưa chắc đã là điều không tốt

2 Likes

Thì về 130 mua thêm

Chắc khó bác :slight_smile: ghế ít đít nhiều, nhiều nhỏ lẻ như em vẫn ham lắm :))

1 Likes

Có giá 130 mua thêm sợ gì, chẳng ai kéo lên 16x cho các bác xả hết

Nghe mùi dễ bắt đầu đánh SIP lên r nhỉ

1 Likes

Đang nhúng rủ hàng các bác ơi, có xúc thêm đc ít nào không??? sáng nay mình gom hốt đc ít hàng khuyến mại

1 Likes

Chúc mừng bác, sáng đang xúc cháo cho con ăn thì nó đẩy giá, akay quá, không kịp đặt :frowning:

Đánh hàng này, ít canh bảng điện, tối về xem chút, thấy có mùi đoán sáng nay kiểu gì cũng có giá tốt. múc sạch vốn vào SIP rồi, cứ ôm hết 2022. câu chuyện LON của nó ở đó. bác nào không kiên nhẫn, ko ăn đc hàng này đâu

1 Likes

Bác có nghĩ em nó vào VN30 trong 1-2 năm tới không?

Đồng hành cùng bác và “em yêu”

Vô Vn30 làm gì, con nào vô cũng nặng mông, cứ kéo mượt về đúng giá trị DN rồi chia chác hàng năm cho giảm thị giá là ok :))

Đó là việc của BLĐ rồi bác, nhỏ lẻ chúng ta ko tác động được, có điều khi đủ điều VN30, tk của bác cũng đã x2 x3 roài