Thư giãn ngắn: Chọn Bê

Vào bằng FA chắc là ý bạn ấy là vào bằng trái tim cô đơn ( Forever Alone ) yêu thương nồng nàn đới ( đùa ) :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Lo chứ anh. Vì dù là phân tích cơ bản đi nữa thì k ngoại trừ khả năng do e đánh giá kỳ vọng quá mức mà. Hơn nữa mã này có dấu hiệu lái lượn vòng quanh, từ đợt 9x đánh xuống 7x lình xình mãi rồi mới lại lên. Hnay có dấu hiệu thủng 82 thì cũng chả biết ngày mai còn lao kiểu gì…nên lo là có cơ sở :sweat:

2 Likes

hì hì, bạn vui tính thật

1 Likes

Hờ hờ, 80% nav của iem. Thấy đà tăng là gia tăng ở mức giá 85 cơ ạ. Khổ cái tình yêu này chưa nở đã rào cản :blush:

1 Likes

Hjhj … Em cứ trải nghiệm nhé, anh chỉ muốn làm hoa hồng cho phụ nữ chứ ko bao giờ muốn là rào cản của họ đâu nè :pensive:

3 Likes

Hì, e vẫn coi là trải nghiệm có phí.
Cơ mà hoa hồng đỏ a nhớ, chứ hồng trắng chán lém :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

No no … Anh chỉ tặng hoa hồng tím thui nè :blush:

Internet )

3 Likes

Nhìn đẹp mà chắc do e ít được thấy nên lại càng thấy đẹp :grin:

1 Likes

Con Hercules của ad là con gì vậy để em theo dõi hành trình à?

1 Likes

power

2 Likes

À quên … Tui quảng cáo nó lúc còn ở bển … :rofl:
Là con tím gánh trụ hôm nay đó bạn :partying_face:
À … nói rõ là tui ko quảng cáo nó vào thời điểm này nhé

( Internet )

4 Likes

Khỏe quớ :laughing:

2 Likes

Nay Andjku bận chốt đơn BĐS nên ko lên sàn. :money_mouth_face:
Anh em " BĐS - BANK - THÉP - TRỨNG " vẫn khoẻ chứ ạ! :slightly_smiling_face:

3 Likes

Ui, hnay a đã chốt đơn BĐS saooo? E tưởng A mải mê Power cơ

1 Likes

Hjhj … Danh mục anh Rộng lắm, Cái nào cần chốt thì chốt, cái nào cần giữ thì giữ nè.
Lâu lâu quảng cáo 1 cái cho mọi người cho vui vẻ tuỳ duyên chứ thật ra Trứng anh chọn ko nhất thiết cần quảng cáo! :pensive:

4 Likes

Thêm 3 chữ cái để quảng cáo đi a. E pr choa :grin:

2 Likes

Chưa đến lúc nè, tới lúc sẽ quảng cáo :slightly_smiling_face:

3 Likes

Vưngggg. Còn thời gian nên cứ từ từ ngâm cứu ạ :blush:

1 Likes

Em thấy như V anh có quảng cáo nữa đâu … Ai có duyên thì theo, ko có duyên thì thôi … :innocent:
Bởi vậy hồi ở bển toàn bị ghét vì nhiều tay vào hỏi theo kiểu đểu, cà khịa là anh tiễn khách luôn chớ ko cần giải thjk hay níu kéo :rofl:

image
( Imternet )

4 Likes

Nếu ai cho rằng anh " quảng cáo " để lôi kéo mọi ngừoi theo thì người đó hoàn toàn sai lầm. Còn ai cho rằng anh quảng cảo để lùa gà thì là kẻ quá ấu trĩ!

3 Likes