Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

Hâm mộ bác đã lâu
Góp vui bác phát…

1 Likes

Cám ơn bạn động viên :coffee:

Nhìu ông nắm vài K vài chục K trứng vỗ ngực xưng " I am owner " :sweat_smile:
Thực ra họ chỉ là Share holders mờ thui :joy:

• Ai có thể cho tui bít Owners và Share - Holders khác nhau như thế nào ko ạ ? :face_with_monocle:
3 Likes

3 Likes

Liều gì bác, ai chơi cx đều có món nghề riêng của mình. Có cách xử lý riêng

còn cp lái như hst Q chẳng hạn, em chả bh chê chỉ là chỉ mua khi giá còn thấp

2 Likes

Đúng nè,
Lướt sóng hàng lởm là cả một nghệ thuật và những người ăn tiền được khỉ hái dừa hay các thành phần tương tự đều là những nghệ sỹ tài giỏi ( thật lòng ) :laughing:
Bản thân tui tại vì đã " đóng đjnh " phương pháp nên chấp nhận " bỏ " các cơ hội kiếm ăn kiểu đó chớ tui thừa nhận vẫn có thể kiếm ăn như vậy, thậm chí làm giàu lun :slightly_smiling_face:

4 Likes

mk thì k để ý lắm, 2022 có lẽ chứng nó k bay dc như 2 năm ngoái
nên k biết khi nào lại mới có Quýt’game , bây giờ vỡ trận thì khả năng cao có tăng thì bull trap vài phiên chứ k thành sóng dc

1 Likes

Sjnh nghề tử nghiệp … hết thời thì hạn tới liền tay … cái này “nếu” có cũng ko gì đáng ngạc nhiên :disappointed:
Về mặt tích cực thì dòng tiền sẽ chảy vào các trái trứng tốt, tiềm năng … từ đó giúp trứng trường phát triển ngày càng bền vững và uy tín hơn … 🥸
Nói chung xu thế là ko thể cản được! Các thành phần Láo nháo từ từ sẽ bị loại hết!!! :blush:

4 Likes

Mình xóa nội dung vì tin trà đá. Nhưng hãy cẩn thận, hắn sẽ mất khá nhiều nếu muốn êm đẹp. Tội phạm thượng nhiều lần nguy hiểm lắm.

2 Likes

hôm nay mấy cổ bds nên bắt mk thấy đều k sàn đầu phiên và cuối phiên đã xanh, cổ nên xả vẫn bị xả

1 Likes

Những " Trái bị xả vẫn bị xả " là những trái đã bị " mất kiểm soát " hoặc ai đó đã thành công trong việc cần làm của họ !?:scream:
Còn những trái kia ko phải là tốt đẹp gì hơn mà là ai đó vẫn còn cố gắng kiểm soát đc vì bản thân họ cũng đang " chưa thành công với việc cần làm" bạn ạ!?:sweat_smile:
Tuy vậy , xét về thang rủi ro thì quả thực " rủi ro rất cao " … Cuộc chơi nào cũng vậy, chơi khi bắt đầu thì nó hơi chán nhưng an toàn, còn chơi khi tiệc tàn thì hưng phấn thật nhưng hứng phan cũng là chuyện bình thường 🥲

3 Likes

Sách này nhìn có vẻ hay hợp phong cách " hài trào phúng" của tui nè :star_struck:
Nếu đc bạn có thể cho tui bít tên sách và nguồn đọc nhé! :nerd_face:

2 Likes

Vãi cả truyện. Rất hay cảm ơn bác

2 Likes

Chuyện hài xàm tào lao bạn nhỉ :joy:
Cám ơn bạn động viên :coffee:

1 Likes

Cú “siêu đạp” chắc sẽ sớm xuất hiện để các con bạc sớm tỉnh mộng. Sắp Tết đến nơi rồi nhà cửa chưa có gì mà vẫn đâm đầu vào mua mấy tờ giấy giá cao của bọn đa cấp thổi cổ phiếu…

1 Likes

Ý bạn là sự viếng thăm của Ma trjnh nữ phỏng!? :rofl:

2 Likes

Dòng chứng khoán dù chưa có đợt tăng nóng nhưng lại giảm trước thị trường trong khi vấn đề ko phải từ kết quả kinh doanh thì dự báo là có biến lớn rồi, ngồi hóng thôi :grinning:

2 Likes

Mấy thằng lái LDG biết điều, nhả miếng xương của các anh sớm, tha! :rofl:
Mấy thằng cứng đầu CEO, L14… cứ giành đi, rồi các anh cho vào nồi lẩu :smiling_imp:

1 Likes

Những cú liên hoàn cước thật là nguy hiểm ! Giống như vết chém chưa kịp cầm máu lại bị cứa tiếp vào chính chỗ đó, máu chảy nhiều và thật là đau ! :crazy_face:

2 Likes

Lái CEO tỉnh ngộ rồi đấy, phi thẳng về 30 thì các anh xem xét tha. Riêng thằng L14 sẽ xem xét điều tra tội thao túng thị trường :smiling_imp:

1 Likes

lại tiết mục kéo bank đạp bds . Neo điểm vni làm gì nhỉ? gài lệnh short chăng

1 Likes