Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

Ok, Chúc bạn may mắn và toàn thắng nè :partying_face::four_leaf_clover::money_mouth_face::beers:

2 Likes

hnay hết dám đi còm dạo luôn các bác ạ, tan nát quá, chỉ dám lê la ở pic này vì bác chủ @Andjku hiền lành nhã nhặn nhún nhường :grin: :grin: chứ qua thăm chị bãi là ăn con kẹc ngay :joy:

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
Chuỵ chưa xả đc mờ thế này thì chả khác nào đốt đít khỉ, ko văng các thể loại ông bà ra mới lạ :joy::joy::joy:

2 Likes

cảm ơn bác, ck luôn ẩn chứa bất ngờ.
Sáng nay mấy thanh niên ôm bank gáy ò o… h …cx đang nằm sàn r

1 Likes

May quá ko có tui trong đó ( đùa ) :crazy_face:

( Internet )

4 Likes

Em thì thích kịch bản Banks ko đỡ hơn. Hơi tiêu chực bác @Andjku nhỉ :cowboy_hat_face:

1 Likes

tiêu cực

1 Likes

Tui thì quan điểm nhất quán từ đầu rùi :weary:
Kỳ thi tốt nghiệp của lứa FOMO2020 này có lễ rước đuốc thật hoành tráng … :grimacing:
Hứa hẹn sẽ có nhiều tiết mục hay hấp dẫn ở phía trước 😵‍💫

( Internet - Just for fun )

6 Likes

Lại một lớp F0 được ăn tát của thị trường tốt nghiệp lên F1 :cold_sweat:
Lại một lớp siêu sao, thánh nổ, trùm lừa ra đi, mai anh ẩn tích (hoặc xộ khám) như mỗi lần con sóng lớn đi qua :skull_and_crossbones:

2 Likes

May quá em FOMO2021, sang năm mới phải tốt nghiệp hả bác ? :cowboy_hat_face:
Chắc giờ ngồi tìm và ngâm cứu cây gì mọc lên sau đám cháy để sang năm còn làm lễ tốt nghiệp. :pleading_face:

2 Likes

không nên, như thế thì tiêu cực quá, thế nhưng đứng trên phương diện lợi nhuận thì như thế lại hay

2 Likes

còn lâu mới tốt nghiệp, ngu như tôi cần 10 năm, thông minh như F0 nhanh cũng phải 2 năm :rofl:

2 Likes

:stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: Nếu không bỏ học giữa chừng.

2 Likes

Thì em đang đứng trên phương diện của CP em đang cầm mà. Dãy dụa chống chọi được vài phiên chiều nay cũng lăn ra nằm sàn với chúng bạn :sweat_smile:. Đã nằm sàn rồi thì cần gì ai đỡ. Tắm nhanh để còn lên có ngâm lâu nó lạnh :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Thị trường đánh cho bầm dập hết người rồi a ạ. Không nghe bác Andjku. h dính mấy cây sàn.

2 Likes

Hổng lẽ tui lại nói trắng ra là kỳ thi … đào thải :triumph:
Chứ nghiệp trứng là nghiệp cả đời … Tui nghĩ phải 10 năm mới thật gọi là tàm tạm tốt nghiệp :joy:

3 Likes

Cũng bình thường nè bạn, vì có rất rất nhiều luồng thông tjn " TRÁI CHIỀU " bạn nhận đc mỗi ngày ( Từ tui, từ người khác …) thành thử ra đôi khi bạn cần phải " thực chiến " để kiểm chứng chúng :sweat_smile:

• Hi vọng bạn sẽ mau chóng tích luỹ nhiều kinh nghiệm thực chiến hơn và hình thành đc cho bản thân một phương pháp đầu tư " HIỆU QUẢ " :slightly_smiling_face:
4 Likes

Theo kinh nghiệm của tui thì sau 1 đám cháy lớn ( thật sự lớn ) cứ VN30 mờ mút bạn nhé. :sunglasses:

3 Likes

Nó cũng phải cháy lớn mới mút chứ bác nhỉ, nó lại cứ cố gồng thì chẳng ăn thua. Thà nuôi một hạt giống nhỏ bé còn hơn một cây to kiệt sức khi mùa xuân tới. :sweat_smile:

3 Likes

Đúng rùi, phải thật sự lớn bạn nhé! ( > 25% index down )

3 Likes