Thư giãn ngắn: Mèo và Chuột

Bài viết hay quá! :bouquet:
Chung quy lại chúng ta tìm tới trứng trường cũng là để tìm kiếm lợi nhuận bạn nhỉ? :sunglasses:
Nên dù là phương pháp nào mà:

• Không mang lại lợi nhuận bền vững lâu dài thì đều là PP tồi hoặc người sử dụng PP chưa đủ thông tuệ :triumph:

Thế PP hiện tại của bạn và các bạn Làng Trứng có giúp bạn đạt được lợi nhuận bền vững lâu dài ko ( thu nhập từ trứng cao hơn trứng biểu và vượt xa lãi suất ngân hàng )? :upside_down_face:

• Bạn và các bạn ko cần trả lời cho tui bít, chỉ cần tự trả lời chính mình và nếu:
  • Câu trả lời là có , mấy năm nay tui vẫn kiếm ăn đều đều trên trướng trường … thì xjn chúc mừng bạn, pp đó đang đúng và phù hợp, tiếp tục sử dụng bạn nhé! :heart_eyes:
  • Nếu câu trả lời là hên xui, năm nắng năm mưa, hoặc tệ hơn là lỗ sml thì phải NGAY LẬP TỨC VỨT BỎ PP ẤY CHO DÙ CÓ THJK NÓ TỚI ĐÂU? CHO DÙ CÓ BAO NHIÊU NGƯỜI KHOE VỚI BẠN RẰNG HỌ RẤT THÀNH CÔNG VỚI PP BẠN ĐANG DÙNG.
  • Lý do: Hoặc họ nói dối, hoặc trình độ, khí chất, khả năng của bạn ko phù hợp với pp đó :cry:
    P/s: Còn chúng ta ko nên nói về 5 năm 10 năm sau ta sẽ thu lợi khủng trừ khi bản thân đã đạt đc trạng thái " tự do tài chính trọn đời " …
  • Vì sao ư?
  • Vì cơm áo gạo tiền và cả người thân bên cạnh sẽ ko cho phép ta có thể mộng mơ thế đâu :sob:
3 Likes

Kết câu cuối cùng của dk. 🥲🥲🥲
Bởi vậy nên mới có những ng hối hận khi biết tới ck đó chứ đâu ha @Andjku đại ka. Em thì biết nhiều lắm đó. Em cũng may mắn khi bị lỗ sớm nên còn thời gian làm lại dc. Chứ có ng gần 40t mới bị âm nặng, k còn sức làm lại luôn ấy chứ!

1 Likes

NDT ko thể ôm cục lỗ và bẩu với cha mẹ hay vợ chồng mình rằng " 5 năm nữa tui sẽ lời gấp đôi " 😵‍💫
Sẽ chẳng ai kể cả chính bản thân nđt đó THẬT SỰ tjn điều đó :triumph:

2 Likes

May mà em tự làm tự chịu chứ hông dính tới ai đại ka ơi :rofl: Tại vì em giấu nhà tham gia, nên khi bị lỗ 1 cục bự thì làm gì dám kêu :sweat_smile:
Cơ mờ em cũng phải trả giá đắt, 3 năm trời sống tằn tiện như gì :sweat_smile: Nhiều khi em cũng nghĩ cs của em đã khác nhiều lắm nếu ngày ấy không tham gia buôn trứng.
Cơ mờ tới dc đoạn này rồi thì em sẽ cố gắng để trở thành nữ trứng hiệp nè :hugs:

1 Likes

:+1::bouquet::coffee:

2 Likes