Thư giãn ngắn: Vơ bèo vạt tép

:sweat: :sweat_smile:

2 Likes

Thằng nào cũng là dữ liệu quá khứ để đoán tương lai.
Nên chia cho mỗi thằng 50% để tạo yên tâm cho trò chơi xác suất này . :slight_smile:

3 Likes

Cách đầu tư của tui rất nặng nề về " định giá " :face_with_monocle:
Ko phải trái trứng nào giá thấp tui cũng mua :triumph:

Nên nói thật nhiều khi thị trường rơi 40 - 50 points mình cũng mong nó rơi theo để kiếm tý mà còn phải ráng " canh " hên thì mới đc :joy:

5 Likes

Đó cũng là giải pháp hay! :clinking_glasses:

2 Likes

Sao con gà này nó ảo diệu thế nhỉ? :astonished:
Bạn làm IT của … à ?

2 Likes

:sweat_smile: ko dân it đâu. dân vôi ve sơn bả. giờ bỏ hết, lên sòng ngồi úp bát :rofl:

1 Likes

Em đoán mò thì Anh Gà mắt lồi này vẽ chart siêu siêu lắm :grin: Đọc comment hỏi về Lùn nhât tứ là e võ đoán ra thía :grinning:

1 Likes

2 Likes

Em thì mù mờ cả 2 nên đôi khi học theo mấy câu các cụ hay dạy

• Nắng lắm thì mưa nhiều và ngược lại (tăng rồi sẽ giảm, giảm rồi lại tăng)
  • Gà què ăn quẩn cối xay (biết mình yếu thì kiếm chỗ nào dễ có thóc mà kiếm ăn)
  • Đi đường muốn an toàn hiệu quả thì phải quen đường, quen xe. Xe mượn, đường lạ thì phải tìm hiểu cho kỹ.
    Lúc nào dùng được cái gì lợi thế thì dùng, miễn là kiếm được cháo và quan trọng còn lại cái khố. :cowboy_hat_face:
2 Likes

Nếu có 3 chữ cái để dưỡng già e hứa chăm ngoan giữ k táng đâu ạ :joy:

1 Likes

Thế thì trong trường hợp này dùng 2 p.a. như kể trên ( T.A + F.A ) . Đợi cứ khi nào thằng vni dúi dụi , callmrg, forcesell toàn thị trường xong thì cứ nhắm thằng cổ nào top ten mà mua rồi hold to …già. Thế là ngon. :heart_eyes: . Gì sập chứ kinh tế VN sập thế quái nào được , ít nhất đến khi ta 250 :joy:

3 Likes

PP Mua khi Trứng tăng là dành cho tất cả Trứng thủ :partying_face:
Còn PP mua khi Trứng giảm thì chỉ dành cho dân chuyên thôi :sweat:
Dân ko chuyên vô trứng giảm dễ đi bụi lắm vì " bắt dao rơi " ko đơn giản :scream:

4 Likes

Vừa Thủ vừa tích a nhờ. E là e mới chọn đc 1 chữ cái dòng đầu rồi cơ mà 3 chữ cái theo hàng dọc cơ :laughing:. A co chart nào như tiêu chuẩn topten a up cho chúng e truy tìm với nhớ. Hứa sẽ phân tích kỹ lưỡng và ôm tới 249 :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Vâng, dòng 2 đúng là cực kỳ khó ạ :roll_eyes:

1 Likes

Kể ra cũng ko khó lắm. Đừng làm người hùng lao ra đỡ mưa dao là được à.
Ngành có chu kỳ, cổ có chu kỳ.
Cổ tốt của ngành thì chẳng sợ.
Ví dụ lúc này ngành thép đang yếu. Chỉ là yếu thôi , chưa xác nhận down nhé. Như vậy có thể “rình”, ngành phục hồi, cổ phục hồi thì ta gom.
Nhớ là phục hồi có xác nhận.
Cuối cùng là: THEO THỊ TRƯỜNG chứ KHÔNG ĐOÁN THỊ TRƯỜNG.
Đoán già đoán non hướng con bò tót nó đang phi đến, ko né ra đợi nó đứng yên một chỗ hay đi hướng khác nó húc cho lòi phèo ;))

3 Likes

Vưng :blush:
THEO THỊ TRƯỜNG chứ KHÔNG ĐOÁN THỊ TRƯỜNG => Như vậy có thể “rình”, ngành phục hồi, cổ phục hồi thì ta gom :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Em theo trường phái đếm cua trong lỗ ví dụ như cái này. Mấy ai biết đâu, nhưng em soi và đếm được trong BCTC

IMG_20211218_175722

2 Likes

Trường hợp này bác đu lệnh khi nó xx mấy lần rồi bác ???

1 Likes

Anh thì hơi khác tý:

Anh đoán thị trường nhưng sẵn sàng nhận sai khi ko đoán đúng! :rofl:

6 Likes

“nhận sai” và sửa thế thì có khác đếch gì là xác nhận ( đúng) :smiley:

2 Likes