THỦY SẢN + Gạo sẽ hưởng lợi dựa vào tình hình thế giới đang và sẽ diễn ra

, , , , ,

Thôi thôi ông đừng có mồm điêu đi, thủy sản tăng mạnh nhất nhì cái sàn này còn lỗ được thì thua

1 Likes

không có ASM hả bác

Tao đánh ASM từ 26 đến giờ chưa về bờ.mày thì biết cái gì :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

Phân tích chi tiết ASM thì bạn vào báo cáo thường niên và báo cáo tài chính của công ty. Tóm tắt là nó có 3 mảng hái tiền: Cá tra (IDI), Năng lượng mặt trời, BĐS. đây là mã không thuần Thủy sản nhé bạn. Cho nên sóng thủy sản nó đi chậm hơn IDI ANV VHC.

1 Likes

Trước mình giữ ASM khá lâu nhưng vừa rồi cơ cấu sang DPM vì thấy DPM hấp dẫn hơn

1 Likes

Mày thì suốt ngày kêu, cổ ASM nó tăng mạnh hơn thị trường còn kêu cái gì

1 Likes

1

1 Likes

ASM nay ngon lanh

1 Likes

Hài lòng mày chưa

Cá tra tăng trưởng 97% mạnh nhất nghành thủy sản nha mấy bác

Infographic: Xuất khẩu thủy sản Việt Nam 4 tháng đầu năm 2022
1

1 Likes

Chờ ANV giảm thêm nhiều nữa mới vào được

1 Likes

2

1 Likes

" Công ty cổ phần Đầu tư và Phát triển đa quốc gia I.D.I (IDI) lãi 199 tỷ đồng trong 3 tháng đầu năm 2022, gấp 10 lần cùng kỳ năm ngoái. "
Quý I ngon vậy , quý II bùng nổ nha các bác, hơn 2 tuần nữa kết thúc quý rồi.

1

1 Likes

Quý 1 bủng nổ , quý 2 hoành tráng nha các bác!
6

1 Likes

Thủy sản hôm nay mạnh, chúc mừng anh em

1 Likes

Xuất khẩu thủy sản kỳ vọng lần đầu tiên vượt mốc 10 tỷ usd-12/6/2022

Xem từ phút 4:20

1

1 Likes

Cá tra Việt Nam chiếm thị phần ngày càng lớn, anh em chờ điểm vào phù hợp để mua VHC, ANV, IDI, ACL

1 Likes

XUẤT KHẨU THUỶ SẢN KỲ VỌNG VƯỢT MỐC 10 TỶ ĐÔ LA MỸ | HTV Tin Tức

12 lượt xem -13/6/2022

Năm tháng đầu năm 2022, xuất khẩu thuỷ sản đạt kết quả ấn tượng cả về quy mô và tốc độ tăng trưởng. Theo Tổng cục Thống kê, xuất khẩu thuỷ sản đạt trên 4,6 tỷ đô la Mỹ, tăng 42% so với cùng kỳ năm ngoái.

1 Likes

Nay thuỷ sản tăng mạnh

1 Likes

*IDI dẫn đầu tăng trưởng của các cty xuất khẩu cá tra .

https://m.nhipsongkinhdoanh.vn/xuat…-bao-lai-quy-1-tang-bang-lan-post3096439.html

*IDI đứng đầu trong danh sách "Điểm danh những doanh nghiệp đạt mức tăng trưởng lợi nhuận quý 1 gấp nhiều lần so với cùng kỳ"

https://cafef.vn/diem-danh-nhung-do…chu-so-trong-quy-1-2022-20220422110735603.chn
4

1 Likes