Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Giàu sang phú quý :)))

Mình gom đđc 1 cục, chờ giá về 60k táng dzô thêm phát nữa, haha. Quyết mua là mua, để ý đám chim lợn làm gì!!

Thôi ông ơi, nó bán còn dài dài =)) Ngồi mà đợi nó tím cho. Mỗi ngày vài triệu cổ đến tháng 5 hehe

ô cứ nhỏ nhẹ thế này thi tôi ko có gì để ý kiến vs ông. kaka.

Him Lam tự nhiên xé 50 triệu tấm vé giàu sang, =))

Vé xịn nó có mà xé cho =)). Vé dởm còn đòi in giấy lộn giá 30k thì nó chạy là đúng =))

1 Likes

bọn lợn đông và nhiều quá bác ợ, cần gì biết nó thấy thằng bên cạnh phọt là phọt theo xong năm sau xem lại tự vả vào mõm mình …Kkkkk

1 Likes

Có him lam ae mới có giá tốt mà mua.

Tuấn dick tham quá, phát hành RIÊNG LẺ cho bản thân người nhà giá 20k, còn phát hành cho cổ đông 30k mà lại còn bị trừ vào thị giá nữa =)) hút máu cổ đông, đu đỉnh 125 thì còn kẹc tiền mà mua phát hành thêm

1 Likes

Đm đặt giá thấp éo mua giá cao đâu…có lol bố mua đc giá cho mài HL

Thôi Dkm mày cút , ông già mày ăn nhiều dioxin quá giờ đẻ ra mày à😃 nói nhiều lảm nhảm cứ tưởng hay ho

1 Likes

ít ra bố m nói đúng hơ hơ, bảo giảm nó giảm theo =)) còn hô múc trong khi mấy hôm sau rơi tự do hại bao anh em đu đỉnh mới là thất đức kkkk

1 Likes

image

Cuối năm nay thôi, bọn lợn này sẽ bị thịt hết, cho bọn nó hả hê vài bữa.

uoc gi khong bat day luc 9x bay gio lai roi

HIMLAM cứ tiếp tục bán thế này thuộc thể loại vô ơn không biết điều, chỉ biết mình

họ mua 2x tội gì họ không bán, siêu lợi nhuận mà bạn

mày bán thì m biết ơn ai, phật online à =))

chủ tịch M từng nói cuộc đời ổng toàn gặp may mắn

Như mày thế không đóng góp ý kiến ghì thì xã hội nó tốt đẹp lên được đấy , Nếu vào T tôi cũng sẽ không bao giờ làm thế