Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Hôm qua em ngủ mơ thấy A7 sẽ trở thành người giàu thứ Nhì của Việt Nam sau Phạm Nhật Vượng với khối tài sản trên 3 Tỷ USD. Cuối năm 2025 A7 ngồi trong căn biệt thự 1000m2, lặng lẽ nhìn dàn siêu xe từ Lamborghini, Ferarri, Maserati, cho đến Roll Royces, McLaren, khẽ lắc nhẹ cốc rượu Tequila Ley 925 đắt nhất thế giới, nhấp 1 hơi rồi tháo chiếc Apple Watch x Rolex phiên bản giới hạn 69 con duy nhất toàn hành tinh đặt xuống bàn. Ngoài trời mưa vẫn cứ rơi không ngừng vào dàn lan đột biến 1000 tỷ của A7.

2 Likes

Có 2 câu hỏi mong A7 GIẢI ĐÁP:

1. Tại sao vùng giá 9x A7 hôm vừa rồi A7 lại show lệnh mua DIG CEO ra Room , mà trước đó A7 không bao giờ show lệnh mua cho anh em xem?
  2. Có phải A7 biết HimLam bán những vẫn muốn anh em mua vào để đỡ giá cổ không xuống sâu đúng không ạ?
    Mong A7 giải đáp. nhỏ lẻ gom góp đẩy lên 100 cuối cùng để bạn Himlam chốt vô đầu

những lúc thế này chỉ có A7 mới là chỗ dựa tinh thần cho anh em, tất cả chuyên gia cao thủ khác chắc tè dầm hết rồi :))

2 Likes

chuẩn rồi. AE nhìn đê A7 nói quá đúng, Cãi Thiên Thời thế đéo nào được: Phân, đạm, lợn gà, tôm tép, bank, thép … được 1 tý là lăn đùng ra chết mà bọn này chết thật còn bọn ĐẤT là cuộc chơi công bằng, dài hơi nó vẫn xxx lần … Hê hê kệ cụ chúng nó bác ợ

1 Likes

■■, tạo nick đặt tên Himlam lun. Chim lợn đời mới à

Kkk bố quan tâm loz j loại mày mõm , vni giảm hơn 20đ chúng mày nghĩ thằng nào sống :joy:

hỏi thôi bác. chim lợn gì đâu

A7 trước khi nhắm mắt chỉ kịp dặn dò con cháu 2 chữ THIÊN THỜI

2 Likes

Hành động thì show TK ra, đang mồm mà, ha ha

Giờ sờ vào quần ae chắc ướt hết rồi

Chú em lên thuyền cùng các anh rồi, mừng cho em :muscle:

Đề nghị A7 không lập pic hô hào nữa, cổ ngon tự khắc lên, cổ lởm thì sẽ xuống

1 Likes

truyền thái giám…em nhầm, truyền thái y…em cần o xxi

Các ông cứ chê Him Lam bán non. Các ông có bán được số lượng với giá như Him Lam chưa? Chưa kể HL nó mua từ 10

2 Likes

Thế là mõm cmnr

Ối

Bẩy đầu buồi toàn hô hào upbo ae

Chê Kon kẹt đéo ai chê thằng nhiều tiền đâu , chỉ có bọn mõm chúng mày nghèo hèn thì bọn anh chê😀

Chuẩn quá bác, bank thép,toom gà vịt thì chu kỳ ngắn ko cẩn thận lăn quay ra chết lúc nào ko biết.Đầu tư theo sự lớn lên của doanh nghiệp, chứ chim chóc và lợn heo bọn nó nhảy nhót thì lại chết sạch thôi, khi kiềm dk lòng tham và sự sân si lại thì những cú chỉnh như này lại càng tôi luyện thêm bản thân, a e mình ko nhìn ngắn ,cuộc chơi công bằng nên kiên nhẫn sẽ có thành quả.

1 Likes