Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Thôi ku anh khuyên chú nên đi học thêm khoá giao tiếp , anh thấy mày ú ớ ăn không lên độ nói ko lên hồn , dù gì cũng là cái nghiệp nhà mày phải chịu🙂

Ối thằng bố mày. Lượn!

1 Likes

Bọn tao éo thèm chấp chim bé như mày, ko cần nói gì tự bọn mày chết mí là đỉnh cao.

đi so sánh blue với mấy con hô hào DIG CEO ghẻ, xem 2 năm blue nó tăng bao nhiêu lần, mà khi nó điều chỉnh nó có chia đôi, mất thanh khoản ko. Nhưng con ghẻ là khi giảm chia đôi, mất thanh khoản,

1 Likes

Ối , khớp gần triệu cổ giá sàn kìa , lại khối ô mất hàng , lại đẩy đua giá cao r kkkk

ae thư thái thư giãn cuối tuần… bọn chim lợn sẽ tích cực hót líu lo hơn 200% công suất cho mà xem… khà khà

1 Likes

Loại tiểu nhân như mày ko giám show cái mặt lợn ra, đi lập nick mới để đi chim lợn cắn zái lung tung, thì cuộc đời này của mày ko khá hơn dk đâu, học làm ng trc đi nhé ku.

DIG về đáy cũ 60, lực cầu lại vào ngay. thêm 2 3 phiên nữa thôi. Gì phải xoắn

1 Likes

Vào post này mà sợ hãi vs độ cuồng A7 @@ Không biết có ông nào lãi được đồng nào chưa mà như kiểu tôn thờ như thế. Khổ thân F0

Hic mất hàng 2 lần rồi 1 lần từ 110 một lần từ 9x rồi buồn quá. Hic hic

Gớm , liệu có nổi 1k cổ ko :))))

TT không có dòng dẫn, nên không lên được, bank, chứng, thép vốn hóa lớn nhưng ở giai đoạn này không còn hấp dẫn các tổ chức lớn nữa, cứ lên là các cụ xả cho phải tụt, phân, hóa chất,dầu ko đủ lực để dẫn, nhưng lại không thể sập được, vì ls thấp, tiền rẻ, kd không được, do đó A7 đã báo sẽ xoay lại dòng dẫn là bđs mới đủ sức, ae tin tưởng thì phải cầm chặt, margin thấp rồi sẽ đến ngày hài quả.

2 Likes

Nói thật ae đánh hàng hàng hô hào dù bản chất doanh nghiệp tốt đến đâu cũng k nên đánh dài hạn, phải vào nhanh ra nhanh. Chỉ nên đánh dài hạn những dn lãnh đạo k hô hào, cấu kết tử tế thì mới dài hạn được thôi. Tôi nhớ năm ngoái tôi mua 150k DIG giá 25 mua sau đội a Đức Lối cũ. Đến khi nó lên 3x thấy đội A7 vào đẩy giá một mạch hô hào lên 12x. Tôi k giữ được đến đó lên 110 tôi chốt 1 nửa về 9x tôi chốt hết. Ra tết DIG về quanh 6x tôi múc vừa rồi lại được 1 vòng lên 9x. Bản chất DiG k xấu mà do đội A7 và đám đệ tử đa cấp quá lố

1 Likes

Em vẫn theo thầy, tuy chân hơi lạnh tí, nhưng không sao ạ. Còn tay em vẫn đu được.

Nhịp này nếu DIG về quanh 59 test ok tôi sẽ vào 1/3

Vùng giá mua đẹp nhất là quanh 3x-4x, cho dài hạn. Chứ ngắn hạn chả biết tích lũy đến bao giờ có thể theo năm

Mày ngu lắm. Mày biết sau khi Pny xả CEO nó tăng lên bao nhiêu ko. Hay là mày lại đu đúng đỉnh. Còn nếu máy đu đúng đỉnh đợt đấy thật thì đừng chơi ck nữa. Ko cái máng lợn cũng đéo có đâu

Gớm lịt pẹ ku mõm , anh mà vài vòng như chú giờ đang nằm với các bé ở bãi biển hawai rồi chứ ngồi chém gió hèn hạ thế này á

1 Likes

Hàng đa cấp mà m vào chi,đã chim lơn thì ko mua,đã mua thì ko chim lợn

lướt sóng siêu hạng. Quá giỏi. Tuy nhiên cụ mua DIG vì tin nó tốt hay chỉ là công cụ để lướt sóng kiếm lời vậy?