Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Bác cho hỏi: HL bán khối lượng to thế, bên nào mua nhở :stuck_out_tongue:

Giờ mới kêu không cố tình nắn dòng tiền

3 Likes

HL ko cần quan tâm ai mua vì chắc họ mua giá 10. Vậy bán giá nào chả lãi lớn
Đúng là cao thủ HL

ông lại bắt đầu rồi đấy, tôi thấy ông thế này hay hơn nhỏ nhẹ đấy, KK.

thế bao giờ Him lam xả hết, chuẩn bị bay thì gọi mọi người với bác ơi, chứ 2 phiên nay táng atc kinh quá

Nhìn L14

Chim lợn đó huynh. Chim lợn luôn nằm vùng… ở đâu nhiều tiếng chim lợn là ở đó chuẩn bị có ăn :smiley:

Có thế nào thì chúng mày cũng nói được, ko show len thì chúng mày bảo A7 bán hết rồi, show lên thì chúng mày kêu để Him Lam chốt vào đầu. Nói thật ở đây chả có ai ngu cả, ngta nhận diện ra cơ hội thì mua còn ko ai mua đáy bán đỉnh đc hết. Ko biết đâu là đáy và đâu là đỉnh !

tao thấy mày tỏ vẻ tao phát mệt lun🤣

Một khi đã chơi thì chết ko hối hận. 10x ko bán chả lẽ đi bán 6x? Kk sang tuần bán xe tất tay. Một cuối năm đi xe mới ko thì mua con matit. Vẫn là ô tô. Kk

4 Likes

1 là đi Merc hay là về với máng lợn :)))))

1 Likes

Tôi thì đéo bao giờ tin ông giữ đc từ 25 đến 110 với cái tâm lý như thế nhé. Nói phét nói nhỏ thôi🐴

Bản chất A7 cũng chỉ là lái hoặc đại diện cho đội lái thôi, doanh nghiệp mấy chục nghìn tỉ tiền đâu mà đánh lên nổi nếu không úp bô ăn tiền của mấy ông yếu tinh thần với fomo. Vậy nên đừng thần thánh hoá gì, việc 93.5 hô và trước đó 1 đống đệ show lệnh là để kêu gọi thêm mấy trăm nghìn đệ tử vô đỡ giá cho mấy anh chốt có tiền, rồi sau mấy anh lại đánh lên lại cho mà ăn, cứ tin A7 đi, anh ăn phở kiểu gì tụi em chả được cơm, còn lỡ bị anh dụ mà k tin anh là ăn cứt

1 Likes

Các bác cứ quan tâm Him Lam là gì, mấy cổ bđs khác k bị bán vẫn cắm đầu như DIG thôi, điều đấy cho thấy rằng nhóm bđs hiện tai đang xấu, rất rất xấu bác nào muốn ăn nhanh tốt nhất k nên vào, cứ rơi như này mà k có tiền to vào đỡ thì k biết đâu là đáy đâu và nếu có hồi sẽ rất yếu vì bây giờ dòng tiền đã bị rút dần ra khỏi ngành bđs nói riêng và chứng khoán nói chung

2 Likes

Thầy đi đâu rồi ạ , truyền nước hay đang thở Oxy

L14 đến 20/4 cũng hết hạn đăng ký bán hơn 300k cổ rồi. Rồi nó lại phi 1 mạch đón mừng đhcđ thôi bác.

Thầy còn cầm cổ đéo nào đâu mà truyền oxi, đợi mai thầy bắt đáy nhé

ông lại phát biểu linh tinh bát nháo ở đây rồi. Những cm như này không đc hoan nghênh ở đây nhé/

PIC này đông người xem vãi đái, mọi con mắt đều hướng về DIG à

Ngươi nói đúng lắm, hảo huynh đệ