Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Cổ BĐS đã thoái chào sau đợt tăng mạnh mấy trăm % rồi, giờ đến cổ xuất khẩu và sản xuất

Cái này là sáng nhổ chiều liếm phải ko tụi mày,mang hình hài con người nhưng nhân cách lại đéo bằng con ch,ó,hihi

2 Likes

chim lợn DIG CEO L14 đa phần là mất hàng hoặc cắt lỗ đúng bẹn thôi. kk.

nay rằm ace mát tính, ông nên nhỏ nhẹ thì hay hơn. hehe.

L14 cắm đầu xuống đất rồi thầy ơi

1 Likes

T chỉ trông cho nó cắt lỗ xong nó phi cho chết con mẹ chúng nó hết cái lũ mất dạy,lúc cổ tăng thì gọi thầy,còn giảm thì vào sủa a7 úp bô,loại người như chúng nó tởm lợm lắm

Cụ vào hàng cái là đông viên anh em kinh người :slight_smile:

1 Likes

Các tỷ phú giàu đang mua đấy…

thôi kệ bác ơi mấy hôm nay tôi war chán với ông bô rồi. KK. Khoe mua 73 mà méo biết là mua chưa hay là gió bão. KK.

Dig mình mới -20% ,hehe muỗi đốt inox.Chỉnh sâu lắm thì về giá 60 lại tăng

Từ khi nghe A7 chém, em cũng đọc lại tam quốc. Thấy A7 tầm nhìn vĩ đại, tầm nhìn A7 là thu phục nhân tâm, nhân hòa để làm lên nghiệp lớn chứ ko phải kiếm mấy đồng bạc lẻ…bái phục anh A7…

Cổ đông lớn sở hữu trên 5% muốn mua hay bán đều phải công bố trước 5 ngày, nếu không sẽ vướng như anh QC.
HL có bán thêm hay mua thêm đều phải công bố trước.

HL bán dần từ đầu năm…vậy liệu HL sẽ mua lại ở giá rẻ hơn hay không? HL sẽ đồng hành cùng nhóm liên quan CT TH T rót thêm vốn (bán cho CĐ hiện hữu) để dig có $ phát triển các dự án không?

Liệu Ông thầy trên 50 tuổi đấy…có xuống $ ôm và rót thêm $ mua phát hành thêm và hỗ trợ dig phát triển dự án “thiên thời” không? Hãy chờ xem sẽ hiểu …

Nếu bạn giỏi thì bạn cứ làm thôi.

Thầy hôm nay đi vi hành ạ

Hóng mấy thằng chim lợn khác úp @Upbo

1 Likes

đã ngu còn hay phát hiểu, éo biết phân biệt cổ đông lớn và cổ đông nội bộ còn bày đặt đi chim lợn, ngu

HDC và NHA chỉ bằng cái đuôi của DIG thôi.
Thiên thời đã dừng lại ở giá 110k rồi!
Trình của A7 cũng chỉ đến thế này thôi!

ối.đông trẻ con thế.kkk. :laughing:

1 Likes

Đông vui thế😅

Bác upbo, 7phan9 nay xuất hiện hô DIG, sắp có đại sóng thần hả AE?

1 Likes