Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

cuối tuần, lại rằm… cao thủ tụ họp đông kinh @7phan9 @Upbo

2 Likes

DIG giảm mà đông vui quá, cao thủ xuất chiêu rồi, sang tuần bay thôi

qua đợt sóng gió này, anh em tập trung tét mông thằng HL.

2 Likes

Upbo lần này lại lên nhiêu cho anh em ăn bô đây chú @upbo

1 Likes

HiMLAM nó bán xong rồi lại mua CP phát hành riêng lẽ lên 1 đoạn nó lại đè ra bán , thằng này rất mất dạy .Trước đây nó đánh lên 4x rồi bán,mua CP riêng lẽ giá 2x bán ở đỉnh 120 , 100 , giờ lại 9x nó lãi quá mà , mua riêng lẽ bán giá thị trường có thứ nào mà chịu nổi

Hl nó đánh tét mông biết bao nhiêu người rồi,:sweat_smile:

kém sao bác nói em nghe xem lọt tai ko nào

Vậy hẹn bác mốc 65 tui với bác ủn

bác @Upbo dự L14 giảm về ngưỡng nào? có nên cắt không? em xa bờ quá ko biết sử lý thế nào.

Bác ko nói sớm làm sáng tui lại ủn giá 71 :sweat_smile:

Anh em không cần đoán đáy làm gì nhé, trc đại hội đang xếp ghế xáo trộn tý thôi, cuối năm có giá 200 cho ae ăn tết, các cổ đông cứ yên tâm

HimLam nó chốt lời úp bô nđt rồi đợi phát hành riêng lẻ giá ưu đãi nó lại mua vào rồi lên một đoạn chắc lại chốt lời úp tiếp. Sao HimLam nó mất dậy như vậy mà chủ tịch Thiện Tuấn không ra tay mà để nó Hoành Hành Ngang Ngược vậy thầy ơi???

có vẻ như hết vị rồi, đăng đàn nhiều lần trên Youtube mà k kéo được lên

Ông hỏi câu ngáo vl ra :sweat_smile:

có, giải thích đi lọt tai tui mời bác A tới Z luôn

1 Likes

ông bị ngộ à, có phát hành riêng lẻ đâu, phát hành cho cổ đông hiện hữu cơ mà, nó bán đi thì nó có quyền mua ít, công bằng mà. đang trc đại hội xếp ghế lại tý thôi, qua đại hội đâu lại vào đấy nhé

xuống gốc cây thôi, ở mãi trên cành cây rồi

Cuối tuần đi uống bia thôi mấy bác😅

1 Likes

Cái thể loại như HimLam đéo bao làm ăn thành công đc ngoài XH này đâu, cho con mẹ cty nó 1 Sao để những ai chưa biết bản chất mất dậy của HimLam biết mà đề phòng

sao em thấy thông báo mới nhất là còn tầm ~~ 37 triệu cp mà bác ?

nếu tính luôn hôm nay 5tr thì cũng sấp xĩ ~32tr còn lại

1 Likes