Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Khoản lỗ tạm thời thì coi đó là chi phí làm giàu anh nhỉ. Đời đâu cho ai cái gì miễn phí.
Cứ coi L14 nó dã ae bao năm qua thì biết ngay, làm giàu ko đơn giản.

2012-2013 thừa cung, lãi suất cao. Nhưng giờ nhìn lại lúc xấu nhất lại chính là đáy của BDS. BDS sẽ không bh tìm được đỉnh khi luôn được hưởng lợi ít nhất là từ cung tiền M2. Cảm ơn những kiến thức mà Thầy đã hào sảng chia sẻ. Thập kỷ tới tiền sẽ đổ hết về ven vì nhà nhà ng ng có oto, Thu nhập bình quân tăng lên sẽ khiến cho nhu cầu về nhà ở cũng như phương tiện đi lại sẽ trở thành thiết yếu. Cầm DIG mà còn run thì tốt nhất nghỉ đánh chứng!

4 Likes

Thưa thầy, em biết là em còn non kinh nghiệm, thầy có thể cho em xin 1 vài lý do mà thầy nghĩ là k nên đầu tư theo hướng đó k ạ.

1 Likes

Rất khó để thực hiện, tuy nhiên bạn chỉ nhận ra nếu bạn tự trải nghiệm. Cứ thử đi với vol nhỏ thôi để cảm nhận.

4 Likes

cảm ơn thầy đã luôn sát cánh cùng anh em những lúc khó khăn nhất

anh em …thằng HIM LAM ĐI vì thằng này sống bẩn chỉ biết mình

hi vọng cuối năm nay dig vượt 200k như lời thầy a7 nói

Cảm ơn b rất nhiều.

1 Likes

Ông mua đúng đỉnh bán đúng đáy đx thì thành thánh trong tt ck rồi đấy.

5 Likes

Him Lam còn tầm bao nhiêu triệu nữa thầy?
Chủ tịch ko thỏa thuận được ít nào sao Thầy?

1 cổ không rơi. Thiên thời sẽ thay đổi vận mệnh!!

1 Likes

Vẫn tin anh nhưng đau đớn quá ạ. Không khác gì con rắn phải chịu đau đớn khi lột da ấy

2 Likes

Chúc a7 ngày mới an lành, sức khoẻ dồi dào.

2 Likes

không biết đâu là đỉnh, đâu là đáy cả bạn ạ. Bán xong nó mà phi tiếp thì lại mất hàng

2 Likes

Tôi thấy những a e nào mà thấy dig ceo giảm là đi hỏi lung tung kiểu ntn thì tốt nhất các bạn nên

1. đi làm việc chuyên môn cho giỏi để nuôi vợ con
  2. đọc lại sách của a7

Em thì cứ xuống là em nhặt thêm, lúc này có nên magin không anh A7 ơi, vì em múc full tiền rồi.

Ko chịu đưoc áp lực thì rời bỏ tàu cũng được nhưng đừng quay lại chim lợn là đưoc.hẹn gặp lại

2 Likes

Chống lại thiên thời chỉ có nghèo thầy ạ

Sắp xong rồi

39 Likes

b cứ thử đi, r sẽ nhận ra mua mua bán bán cuối cùng k bằng cái thằng ôm gối ngủ khò đâu

2 Likes