Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Chúc bác A7 sức khỏe, tràn đầy năng lượng. :slight_smile:

2 Likes

Em tin anh!!!

1 Likes

Trọn niềm tin vào thầy A7. CEO một cổ cũng không rơi

1 Likes

Sống phải có niềm tin

Em tin DIg sẽ phi sau khi HL bán hết

2 Likes

Mấy thằng bạn em ở tp hcm mặt đứa nào cũng đen xịt, rỗ, xám,… đủ hiểu không khí ở tp hcm ô nhiễm tới mức nào. Giờ ai có đất vùng ven hcm là sau vài năm nữa dân họ chuyển dịch ra ở đầy, cứ thế mà giàu

Chúc thầy mọi điều tốt lành

Thế thì liên quan gì đến DIG, đất thì lúc nào chả tăng, qtrong là có tiền mua đất hay không thôi. Lí do chả thấy liên quan gì

Ko margin ko phải soắn ae ơi. Thời gian canh bảng đi kiếm xiền xúc thêm, cuối năm có thành quả

Yên ắng thế này chắc sắp đi lên trong nghi ngờ rồi

5 Likes

Các bác cho em hỏi ông “Sieucophieu” này có phải là A7 thật không nhỉ hay chỉ là đệ ruột của A7. Vì tôi thấy ông này nói chuyện không giống với A7 vẫn xem trên youtube

2 Likes

Tại sao CEO k bị him lam bán mà vẫn giảm mạnh vậy thầy

1 Likes

Mua đất nhiều khi cũng bị hớ mà, mua DIG giá cao cứ coi như mua bị hớ xíu đi. Mua đất tăng bằng lần mới bán, thì mua cổ phiếu cũng nên có tâm lý như thế. Chúc cổ đông DIG đầu tư thành công.

3 Likes

Him Lam bán sắp xong chưa Anh

Phải ép cho bà con T+ nôn sạch mới bay xa được

Thằng HL bẩn để ae đau lòng …

1 Likes

Sắp đủ rồi

31 Likes

Là Thầy A7 đó bạn, mỗi môi trường Thầy ứng xử khác nhau thôi hihi

Nếu để thanh lọc đệ tử thì đây cũng là phép thử để A7 chọn đệ tử, thằng nào tào phản biết ngay, chú nào xứng đáng cho vào cổng diện kiến cụ 7 nhể - AE tè dầm chưa ??? …KKkk HL bán là cơ hội cho AE đấy

5 Likes

2 Likes