Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Tạo thêm zoom ■■■■ đi thầy

Mà sao HIM LAM bán em tìm không thấy thông tin đăng ký bán ra ở đâu thầy A7 ơi .

Trên video live stream A7 xác nhận là nick này của chính A7 rồi đấy.còn ko tin nữa thì chịu.

Theo em tại có những người mua theo người khác mà không tìm hiểu doanh nghiệp, cứ ghép chung CEO-DIG là 1 nhóm, dựa vào DIG mà dự đoán CEO rồi bấm nút bán

Bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi theo a7,mình trước cũng là dân lướt,ăn con này mất con kia cuối cùng của thiên trả địa hết,nên mình đã chọn con đg đầu tư giá trị đi cùng với dn,tâm ko vững luôn bị ảnh hưởng bởi media chim lợn thì ko thể thành công đc

3 Likes

Tiếp tục nhặt thêm, tỷ trọng thấp :slight_smile: ! Chúc anh em vững tin

1 Likes

Thầy còn đó. Chỗ dựa tinh thần còn
Công ty còn đó thì tài sàn vẫn còn.
1425 bật lên thì quý 3 cân tiền.

1 Likes

Buồn quá E mua đúng lúc nó xả😭

chỉ sợ ko có người dẫn dắt chỉ lối thôi thầy ạ!
Nhớ câu nói của Thầy
Bạn là ai không quan trọng, quan trọng là bạn đi cùng ai. Bất hạnh nhất trong cuộc đời, là không gặp được bậc cao nhân để tích cực cầu tiến
Chúc thầy sức khỏe ạ!

3 Likes

Mà sao HIM LAM bán em tìm không thấy thông tin đăng ký bán ra ở đâu thầy A7 ơi .
Thầy và ae cho em biết thông tin với ,em xin cảm ơn !

Quá trình đi của 1 siêu cổ phiếu phải trải qua NGHI NGỜ - HƯNG PHẤN - RUN SỢ - CHÁN NẢN - NGHI NGỜ… Mua được cty giá trị tài sản lớn hơn nhiều so với vốn hoá hiện tại thì ngồi im, lỗ 20-30% chấp nhận chỉnh ngắn hạn.

2 Likes
  1. Bất khả thi trong việc đoán định chính xác tăng giảm, đáy đỉnh.
  2. Hỏng tư duy, nhà đầu tư mà cứ chăm chăm canh bán canh mua như thằng ăn trộm.
  3. Ai cũng trade thì cổ phiếu chậm tăng, cứ sideway, cái này thì ảnh hưởng nhẹ thôi, vì cổ đông lớn ai mà trade.
1 Likes

Lỗ 50% vẫn ngồi yên đây bác

12 Likes

Ngồi im, điếc =)))

3 Likes

Thầy a7 quá đẳng cấp. Xứng danh thánh chủ hậu kỳ đỉnh phong, chí tôn chứng khoán của Việt Nam.
Em chúc thầy sức khỏe, giữ mãi niềm tin bất diệt cùng vs các nhà đầu tư cá nhân, tin vào giá trị của Doanh nghiệp ạ :smiley:

1 Likes

Ông mua cổ phiếu ông lãi ông bán thì thằng mua của ông có chửi ông bẩn k? :))

TIền nhỏ thì chơi dược tiền lớn k đi ra vào như thế được đâu.

Thầy A7 bắt đáy chưa, thầy mua show lên cho mọi người có tinh thần đi thầy ơi

Còn gì bán nốt đi để trung bình giá

Đầu tư cổ đất là mua vào và nắm ngủ như đất vẫn mãi nằm im (chẳng nhảy nhót gì đâu) mà giầu sang tìm đến ha ha

1 Likes