Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Mình mua 99k về 59k cũng không bán rồi lên lại 109k cũng không bán vì nghĩ vốn hóa còn quá nhỏ so với tài sản và triển vọng của DIG , nhưng mình hơi bực là tại sao HIM Lam bán mà mình không biết ngày nó đăng ký bán .

1 Likes

Em là F0 mới tham gia vào dig đang lõm 20%, nhìn cp thấy tiếc quá k còn tiền để múc hàng sale

Thầy ơi thằng himlam còn bao nhiêu cổ cần bán nữa thầy.

image

3 Likes

Thầy đó bạn. Chuẩn 100%

Tụi HL nó bán xong rồi nó mới thông báo. Mà cho thằng HL bán hết đi sợ con kẹc gì đâu.

1 Likes

Đã bay 50% tk nhưng vẫn ngồi im thôi, bán xong lại đua thôi.

3 Likes

Mình hỏi cũng không thấy mọi người trả lời không biết có phải mọi người ích kỷ hay kiểu khinh …đời

a7 tk vài K tỷ sao lướt được bạn. Còn bạn ít ít dưới 1 tỏi nếu ăn được theo sóng như bạn nói thì sẽ tối ưu hơn.

1 Likes

Bank giảm mà ko có tiền vào đỡ à

Canh cân bằng vùng 70-72 mút đẹp … 2 đáy mô hình

Cảm ơn thầy vẫn động viên anh em theo thầy những lúc như này !

Cứ có đại ka bơm oxy là vững tâm

hôm nay thủng 70 nhé

1 Likes

Toang :)))

CEO k bị cổ đông lớn bán mà cũng đi theo DIG các bác nhỷ

1 Likes

NHA còn tiềm năng không anh.

Em vẫn nhập thêm giá này!!! Cơ hội giá thơm vẫn nhặt các chỉ báo loanh quanh vùng đáy hết rồi mua đoạn này à sẽ ăn đậm!!

Vào trang website và feabook của HIM LAM mà …vì thằng này không biết điều , nhà đầu tư nhỏ lẻ đã góp sức đẩy giá DIG lên để rồi bây giừo nó bán ra bằng mọi giá

Hiểu được Thuyết thiên thời và thuyết này nữa thì mới có cửa ăn nhà.

1 Likes